Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

Ôi em học bên trường kinh doanh công nghệ thì không dủ điêu Kiên thì rồi

Buồn ghê gớm, mới biết điểm thi cao học, biết mình rớt rồi, nếu mà VCB cũng tạch thì năm nay là năm đại thất thu của mình. Điểm chuẩn thi cao mà tiêu chuẩn ở đây cũng cao, tự dặn lòng là phải đứng dậy đi tiếp mà sao tâm trạng thê thảm thế này ko biết...
Bao lâu thì có kết quả vòng này mọi người, có cùng lúc luôn đi sẵn thử sức chịu đựng của bản thân luôn, king of sorrow!
Kinh tế luật hả bạn? ^^ Do dư âm of năm ngoái, số lượng bạn sv ra trường kiếm việc là được cũng ít nên kéo nhau lo sự nghiệp cao học lâu dài hết nên điểm chuẩn hôm nay khá cao í moh. Kinh tế nghe nói năm nay điểm cũng rất cao đó

bạn ơi, mình nghe noi là Cn NSG chỉ pv buổi sáng thôi mà? bạn PV VCB NSG luon do ha?

Hôm đó Ngân hàng hẹn 9h sáng thứ 6, nhưng mà do sếp đi công tác nên Ngân Hàng dời lại buổi chiều ngày thứ 5. Mình pv lúc đó đã 6h tối rồi, còn lại 2 bạn, chắc tới 7h mới xong quá! >.< mà sao chưa có kết quả j nhỉ? đau tim quá. các bạn ai có kết quả nhớ báo cho mọi người biết để còn chuẩn bị tinh thần nha!

không biết chi nhánh mình PV bao nhiêu người nhỉ? hôm mình pv cũng tầm 15 bạn rồi. Hôm bạn pv dông không vậy trandiemdhnh?

định nghĩa bằng tiếng anh ah bạn..mà sao lại hỏi câu này nhỉ..có ý gì đây :D
Hi, uhm mình cũng không biết nữa bạn à, lúc bị giám đốc hỏi câu em hãy định nghĩa " THÁI ĐỘ" ( Attitude)là gì, thấy mình cũng diễn rả giống với từ Thái độ trong từ điển Anh-Anh (về là tớ giật từ điển ra xem ngay), vậy mà có vẻ giám đốc vẫn không đồng tình lắm, hay giả vờ bắt bẻ thêm tớ cũng ko biết nữa...Kết quả thế nào thì có lẽ cần thêm một chút may mắn nữa >.<

Thẳng thừng mà nói, dù biết xác suất đc vào đây làm việc đv mình tiến về zero, nhưng mội ngày lên đây thấy chưa có kqua là lại mừng thầm trong lòng vì mình lại đc thêm 1 ngày nữa để trông mong

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên