Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

vòng phỏng vấn cn tự quyết ngày , nên có sự hồi hộp nhẹ đấy các bạn.Như ngoài hà nội chẳng hạn, sở giao dịch là phỏng vấn sau cùng nhất, chậm hơn tới gần 1 tháng.

mình vừa gọi lên CN thì chị ở phòng nhân sự nói là đã có kết quả nhưng chưa ráp phách nên tuần sau mới có và sẽ thông báo qua thư nha các bạn.

hồi nãy mình đc vietcom gọi pv roi ne
sang 8h thứ năm p202
có ai đc gọi ko
vi mình sợ mình vui quá nên nghe nhầm ><

bạn nào đi phỏng vấn về rồi có tốt không, năm nay có phỏng vấn tiếng anh không

K tiếng anh tiếng em gì, mỗi người tầm 10p, hỏi 1 chút về bản thân, việc học hoặc chỗ làm cũ...
Dự là tạch cmnr -_-

K tiếng anh tiếng em gì, mỗi người tầm 10p, hỏi 1 chút về bản thân, việc học hoặc chỗ làm cũ...
Dự là tạch cmnr -_-

bạn 10 phút là đậu rồi. mình chỉ có 5 phút :(. ko tiếng anh chi hết, chỉ hỏi sơ lược về bản thân và "hi vọng được gặp em vòng sau" >_<. vòng này chỉ sơ tuyển thôi thì phải
mình thì bít mình out là cái chắc rồi nên chúc các bạn còn lại may mắn nha.

bạn 10 phút là đậu rồi. mình chỉ có 5 phút :(. ko tiếng anh chi hết, chỉ hỏi sơ lược về bản thân và "hi vọng được gặp em vòng sau" >_<. vòng này chỉ sơ tuyển thôi thì phải
mình thì bít mình out là cái chắc rồi nên chúc các bạn còn lại may mắn nha.
um, ta cũng chỉ hơn 5 phút thôi hà
có ng còn 3,4 phút ra rồi.
bik vay ráng nổ nhìu chút=))
hi vong là lần này chỉ sơ tuyen thoi
nếu vong cuối mà như vay thì đúng là.... quá trớn

Y chang TB lun, hẹn 10h mà mới có phỏng vấn các bạn hẹn 8h30, còn gần 15 người phỏng vấn trong vòng 1,5 tiếng. hỏi cho có hỏi, 5 phút là cao. pv xong bít tạch.

Mọi cái làm theo thủ tục thôi các bạn, chứ mọi việc đã có sắp xếp hết rồi. Chứ hôm bữa lúc các bạn đi thi không nghe Bác Tường nói à, kết quả thi chỉ 1 phần còn lại là ước muốn của các bạn muốn làm việc đến đâu...vv. Đời luôn phủ phàng nhưng phủ phàng mới là đời

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,943
Thành viên mới nhất
hello88vipwin
Back
Bên trên