Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

Vừa nộp xong, k có đo chiều cao nhưng k thấy có hy vọng lắm :( Đc cái anh bv dễ thương phết ^^ Cho mình phiếu giữ xe miễn phí rồi còn chúc may mắn nữa :x Cũng mong vậy :)
Mọi người cho mình hỏi lúc nộp hs có phải điền phiếu thông tin ứng viên hay giấy tờ gì đại loại như vậy k? Sao anh trưởng phòng chỉ nhận hs rồi bảo mình về đợi thôi :((

thế có đông người k bạn? Có phỏng vấn gì không?

ua ban nop o vcb nam sai gon phai hok, minh cung nop hom qua, ma a truong phong gi do co hoi may cau gi do, ko co dien phieu thong tin ung vien

ua ban nop o vcb nam sai gon phai hok, minh cung nop hom qua, ma a truong phong gi do co hoi may cau gi do, ko co dien phieu thong tin ung vien

ủa bạn ơi mình hỏi cái, mấy bạn nộp là có đầy đủ điều kiện họ yêu càu hả bạn, tại mình lấn cấn cái bằng tiếng anh, cảm ơn bạn nhé!!!1

bang tieng anh thi minh ko biet, ma minh nop nham hinh the loai 3x4, chac out roi :)

Ừm. Ở Sài Gòn thấy trầm nhưng mà ai cũng lặng lẽ nộp hồ sơ đó bạn. Vậy chứ cũng căng lắm à ^^
Đúng như bạn nói, nhìn lượt view của trang thôi mà đã hơn 4.382. Thế thôi cũng biết là chọi khủng khiếp cỡ nào. Ví dụ như mỗi bạn mở trang 4 lần thì có tỉ lệ chọi là 137, giồng thi vào y dược bạn nhỉ. Như vậy điểm chuẩn sẽ là 27.5! Hi hi. :)

Lúc mình nộp k có pv nhưng anh trưởng phòng có hỏi mí câu dạng như sao em nộp ở đây? Có năng khiếu gì k? blah blah
Chắc mình đến đầu giờ chiều nên k thấy đông lắm.
Tình hình là chưa đi thi đã nhụt lòng chiến sĩ :(

bạn ơi cho mình hỏi, mình chỉ mới có giấy xác nhận hoàn tất chương trình học chứ còn chưa có giấy tốt nghiệp tạm lun chứ nói chi bằng. hok bít có giấy xác nhận là được chưa bạn ?:((

cho em hỏi hoh biết 2 phong bì là phong bì gửi thư bt đó phải không ah? Hoh biết nó làm gì ya ah?

cho em hỏi hoh biết 2 phong bì là phong bì gửi thư bt đó phải không ah? Hoh biết nó làm gì ya ah?
Bạn chắc thi lần đầu phải ko? Phong bì gửi thư dán tem ghi địa chỉ là để làm một số việc như gửi đến thông báo bạn đi thi, sau đó gửi kết quả về cho bạn... Chắc cái này còn áp dụng từ thời internet chưa phổ biến thì phải.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên