Vietcombank Vietcombank CN Nam Sài Gòn tuyển dụng 08 Giao dịch viên [30.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
thôi xong rồi chỉ dc nộp 1 chi nhánh!!!
"Qua một số tin tuyển dụng, Vietcombank cũng đã "vô tình" tiết lộ cho ứng viên biết những Chi nhánh/PGD đã và sắp có nhu cầu tuyển dụng. Cùng điểm qua những cái tên và chuẩn bị nhắm cho mình chi nhánh bạn thấy "kết" nhất nào!!! Lưu ý, chỉ được nộp hồ sơ tại 1 chi nhánh thôi nhé!"
sao buồn vậy nè :-w

Tin tuyển dụng quá HOT cho những bạn ở TPHCM:-o. So với mấy CN ngoài Bắc thì nguyên số lượng tuyển dụng này đã lớn hơn tổng chỉ tiêu của mấy vị trí khác (GDV, Nhân viên Khách hàng/NV Tín dụng, NV Kế toán, NV Tin học):-<

bằng C tương đương toeic bao nhiêu vậy các bạn? lại phải nộp hồ sơ bản cứng, tiền hồ sơ, giấy tờ cũng kha khá rồi mà vẫn chưa đi làm dc.^^

Ủa chưa có bằng tốt nghiệp mình nộp hồ sơ được ko mấy anh/chị? Cuối Tháng 6 em mới tốt nghiệp lận!!!!

chị thu trang ơi, em cũng học tcdn, cơ mà vừa rồi trúng tuyển quan hệ khách hàng doanh nghiệp, hok biết có nên đi k hả chị?

Hạn cuối nộp hồ sơ đến tận cuối tháng 6, lẽ nào thi tập trung của VCB tận đến trung tuần tháng 7 mới thi????
Vậy thì quá lâu rồi lại còn lọc hồ sơ nữa chứ.

mình nghe nói chi nhánh này phỏng vấn đa phần bằng tiếng anh, có đúng k mọi người?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,007
Thành viên mới nhất
haienxinhdep
Back
Bên trên