Sở giao dịch, Hà Nội, Ba Đình, Thành Công, Chương Dương, Hà Tây, Thanh Xuân, Hoàn Kiếm, Thăng Long, Hà Nam, Nam Định, Ninh Bình
Hình như còn thiếu mỗi Sở giao dịch với Thanh Xuân là chưa có thông báo. Đắn đo nộp cn nào quá

Theo e thì a/c cứ nộp hồ sơ thi bt..Nêu thế chứ Vietcom e thấy k đủ điều kiện vẫn nộp và được gọi đi thi bt mà..A/c học theo hình thức nào ạ :)
Mình học theo hình thức "ngoài công lập: bạn ạ :p nên hơi mất tự tin về khoản này khi đọc được y/cầu của nhà tuyển dụng.
Nói thật giờ mà cho đi thi thố chắc bét dí luôn, mình chỉ đc cái "trăm hay không bằng quay tay" thôi :) còn kiến thức thì vừa làm vừa học, để lâu mốc hết trên đầu, thành gầu rơi xuống đất rồi.
Đây gọi là lý sự của người học dốt, cho biện minh tí chút, hà hà hà

đặt gạch với các bạn nộp HN. Có bạn nào ôn thi chung với mình ko. Hihi, mình yếu tiếng anh quá ạ, lần nào thi cũng tạch vì tiếng anh thôi à. :(

a @cocghe266 ơi cho e hỏi là ở chi nhánh Hoàn Kiếm trong thông báo tuyển dụng ko có ghi là ko nhận hồ sơ của các thí sinh đã tham dự thi ở VCB trong vòng 6 tháng, liệu rằng sau khi nhận hồ sơ có bỏ hồ sơ đã thi trong 6 tháng rồi ko ạ?

không biết đến bao h mới được gọi đi thi nhỉ mọi người :(:(..hôm nay là mùng 6 rồi sốt ruột ghê :(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên