Ngân hàng ko có mail auto nên chắc cứ mặc định gửi ko có mail báo lỗi là gửi được r nhỉ, còn được vào đến các vòng sau ko thì còn p tuỳ vào may mắn nữa, mà cái này e thiếu ghê cơ ak:(((, thôi thì nộp r thì chờ và đợi cũng là tất yếu, a/c/e/b nào có thông báo j thì còm men phát để e pít tiếng với ak:D

K bạn ơi,t buồn mây ngày hn liền :((
B ơi cứ từ từ, bên ngân hàng còn đang tiến hành lọc hồ sơ mà, t nộp lâu r, ngay khi tin đc đăng tuyển trên vnws í, thấy các b nộp sau đc gọi hết r nên t cũng nghĩ mình ko wa vòng hs, thế r hôm trước t cũng đc gọi pv sơ loại r nè, cơ mà pv ko tốt lắm nên cũng ko trông mong j nh:D

B ơi cứ từ từ, bên ngân hàng còn đang tiến hành lọc hồ sơ mà, t nộp lâu r, ngay khi tin đc đăng tuyển trên vnws í, thấy các b nộp sau đc gọi hết r nên t cũng nghĩ mình ko wa vòng hs, thế r hôm trước t cũng đc gọi pv sơ loại r nè, cơ mà pv ko tốt lắm nên cũng ko trông mong j nh:D
T cũng vẫn an ủi thế,nếu k đc thì cứ coi như k có duyên bạn nhỉ ? Mà bạn apply vào vị trí nào vậy b ?

T cũng vẫn an ủi thế,nếu k đc thì cứ coi như k có duyên bạn nhỉ ? Mà bạn apply vào vị trí nào vậy b ?
Gdv b ak, đúng r, ngân hàng nào tuyển mình cứ nộp, có thể may mắn ko thích t, xui xẻo thích t hơn^^, cơ mà chẳng vì thế mà t tiếc 1 cái click ở thời đại công nghệ này:D, đến đâu thì tính tiếp, nghĩ nh mau già, vì nghĩ hay ko cũng có thay đổi được j đâu, hehe:D

Gdv b ak, đúng r, ngân hàng nào tuyển mình cứ nộp, có thể may mắn ko thích t, xui xẻo thích t hơn^^, cơ mà chẳng vì thế mà t tiếc 1 cái click ở thời đại công nghệ này:D, đến đâu thì tính tiếp, nghĩ nh mau già, vì nghĩ hay ko cũng có thay đổi được j đâu, hehe:D
ben ngan hang nay da goi c di pv gdv rui ah?c nop tu bao h the???

b nộp gdv đc gọi đi pv r à :( b nộp ở đâu vậy :( mình nộp HN mãi chả đc gọi, chắc tạch r :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên