VietBank Vietbank tuyển dụng Nhân viên Kinh doanh tại Hà Nội, TPHCM, Khánh Hòa [15.12.2013]

mình nộp mỗi bản thông tin ứng viên thôi cũng vừa thi hôm qua, k cần gửi nhiều đâu :D

- - - Updated - - -

chưa chắc vì mỗi đợt thi có 18 người thôi, có 19 cái ghế, 1 ghế chị phòng nhân sự ngồi và 18 cái ghế còn lại của ứng viên :))

cậu ơi, cho tớ hỏi chút với. tớ cũng vừa nhận được điện thoại hẹn đi test và phỏng vấn.
test tiếng anh bên Vietbank là tiếng anh tài chính à cậu?
còn test nghiệp vụ thì sao hả cậu?
thấy các anh chị bảo là test xong phỏng vấn luôn vậy chắc là chỉ mới phỏng vấn vòng 1 cậu nhỉ, chỉ hỏi các vấn đề cơ bản thôi phải hem?

cậu ơi, cho tớ hỏi chút với. tớ cũng vừa nhận được điện thoại hẹn đi test và phỏng vấn.
test tiếng anh bên Vietbank là tiếng anh tài chính à cậu?
còn test nghiệp vụ thì sao hả cậu?
thấy các anh chị bảo là test xong phỏng vấn luôn vậy chắc là chỉ mới phỏng vấn vòng 1 cậu nhỉ, chỉ hỏi các vấn đề cơ bản thôi phải hem?
t k rõ nhưng đợt tớ thi là: Eng chủ yếu là cơ bản thôi, 1 bài đọc tầm 10 câu trắc nghiệm, cả đề là 50 câu làm 30 phút @@
IQ thì tầm 25 câu 30 phút thì phải
NV thì tính toán cũng nhiều nhiều chiếm 1/3 đề, còn lại hỏi lý thuyết về nghiệp vụ và luật thôi :D cũng 30 phút

- - - Updated - - -

à quên chị ấy bảo tầm 15 ngày mới có kết quả test vs lại đỗ thì gọi pv, trượt gửi mail cám ơn @@

t k rõ nhưng đợt tớ thi là: Eng chủ yếu là cơ bản thôi, 1 bài đọc tầm 10 câu trắc nghiệm, cả đề là 50 câu làm 30 phút @@
IQ thì tầm 25 câu 30 phút thì phải
NV thì tính toán cũng nhiều nhiều chiếm 1/3 đề, còn lại hỏi lý thuyết về nghiệp vụ và luật thôi :D cũng 30 phút

- - - Updated - - -

à quên chị ấy bảo tầm 15 ngày mới có kết quả test vs lại đỗ thì gọi pv, trượt gửi mail cám ơn @@

ủa, vậy cậu không phải test xong phỏng vấn luôn à cậu?
sao chị nhân sự bên đó bảo tớ là test xong pv luôn nhỉ? thấy chị ý bảo là test từ 11h30 đến 13h rùi phỏng vấn luôn

sao ko thấy tin tức gì cả nhỉ mọi ng? có i nhận đc tin báo j ko vậy

Sao không thấy các bạn apply đợt này vào báo kết quả nhỉ. Chẳng nhẽ không ai đỗ :-s

Có bạn nào biết bao lâu sau phỏng vấn báo kết quả không vậy, Trượt cũng có email cảm ơn không nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back
Bên trên