VietBank Vietbank tuyển dụng Nhân viên Kinh doanh tại Hà Nội, TPHCM, Khánh Hòa [15.12.2013]

Có bạn nào gửi mỗi mẫu thông tin ứng viên mà được gọi đi test chưa?
tớ gửi có mỗi mẫu đó nên đang ngồi nhà lo lắng
hay làm con mail attach mấy cái bằng vào cho an tâm nhỉ?

Tuần trước nhận được mail thông báo đạt vòng test, bảo sẽ gọi điện đi pv mà đợi mãi ( ko bít có gửi nhầm mail ko nữa :(( ). Buồn thiệt.

Tuần trước nhận được mail thông báo đạt vòng test, bảo sẽ gọi điện đi pv mà đợi mãi ( ko bít có gửi nhầm mail ko nữa :(( ). Buồn thiệt.

chắc là không đâu bạn, cứ kiên nhẫn đợi xem sao.
tớ hôm nay mới gửi CV, ko biết bên phòng Nhân sự có xem ko nữa.
tớ biết tin tuyển dụng muộn quá. Hic hic

Mình test cách đây 2 tuần rồi, tuần trước phỏng vấn lần 1, ngày mai phỏng vấn lần 2

anh/ chị cho e hỏi chút, ngoài HN từ giờ đến hết hạn nộp hồ sơ còn đợt test nào nữa ko ạ. hay đã tuyển đủ người rồi ạ
Chào các bạn,

Một số bạn thắc mắc về việc tại sao ngân hàng ghi là nhân viên, sao không ghi chuyên viên như các ngân hàng khác, tôi xin trả lời vắn tắt như sau:

Hiện Vietbank đang tập trung tuyển nhân viên, được hiểu là những người lao động chưa có kinh nghiệm hoặc có ít năm kinh nghiệm, vẫn cần được đào tạo, kèm cặp và hướng dẫn trong quá trình thực hiện công việc. Các ngân hàng khác tuyển chuyên viên do nhu cầu của đơn vị đó cần người khác với Vietbank.

Vị trí công việc chúng tôi tuyển chính xác là NV kinh doanh, trên trang web do hạn chế việc trao đổi với ứng viên nên chúng tôi ghi tên vị trí tuyển khác đi để ứng viên dễ hình dung công việc. Nếu trúng tuyển, trong thư mời nhận việc chúng tôi đều ghi rõ vị trí tuyển dụng là NV kinh doanh.

Về hồ sơ ứng tuyển: hàng ngày chúng tôi nhận được mail các ứng viên ứng tuyển, trong mail đính kèm rất nhiều file (văn bằng, chứng chỉ...). Vậy nếu bạn có nhiều file cần gửi trong mail ứng tuyển, mỗi file nên có dung lượng nhỏ, và thông lệ trong gửi mail là mỗi file đính kèm dung lượng nên khoảng vài trăm kb, tổng file đính kèm dung lượng nên khoảng 2-3mb thì chuyển mail sẽ dễ dàng hơn. Đây là thông lệ trong việc gửi mail có đính kèm file, không phải là qui cách về mail ứng tuyển của Vietbank. Chúng tôi chia sẻ để giúp các bạn dễ dàng hơn trong việc ứng tuyển.

Trân trọng,

- - - Updated - - -

Chào bạn,

Đề nghị bạn gửi hồ sơ ứng tuyển, sau khi có thông tin về bạn và bạn phù hợp với yêu cầu tuyển dụng, PNS sẽ thông báo các vòng thi tuyển/ phỏng vấn tiếp theo tùy thuộc vào kinh nghiệm, trình độ của bạn.

Trân trọng,

hic, thế này chắc là tớ hết hy vọng rồi.
chúc bác pilotnguyen ngày mai pv tốt nhé.
à, mà bác phỏng vấn ở đâu thế?

mình cũng mới nộp mỗi thông tin ứng viên, không có mail rep lại, không biết có qua vòng hồ sơ ko nữa? Ở Hà Nội có bạn nào đi test hay phỏng vấn gì chưa?

Các bạn đã test đợt trước ơi cho mình hỏi là thi viết Vietbank đợt vừa rồi gồm những môn gì và thời gian thi mỗi môn là bao nhiêu với. Vừa được chị nhân sự thông báo sáng t7 này test ở 72 Bà Triệu 9h sáng mà quên chưa hỏi. Thanks !!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên