VietBank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [30.04.2012]

cứ nộp đại, cần wai ji kinh nghiệm

---------- Post added 09-04-2012 at 02:19 AM ----------

ae xem ảnh này, ở mục hình thức thi tuyển :" Đối với ứng viên chưa có kinh nghiệm..."

sặc,sao mâu thuẫn thế nhể,cái thì yêu cầu kinh nghiệm 2 năm,cái thì chấp nhận cả ko có kinh nghiệm,bó tay luôn8-x8-x8-x8-x8-x

bạn gì ơi, thế các loại giấy tờ như : sổ hộ khẩu, sơ yếu ll, .. thì mình nộp sau à, chỉ nộp mình cv qua mail thôi à
Nếu bạn nộp qua Email thì chỉ cần hồ sơ điền theo mẫu,nếu được gọi PV thì mang theo hồ sơ đầy đủ để bổ sung gồm những thứ như bạn vừa nêu ý;))
èo, bạn mất vài phút thôi à, tớ phải mất cả ngày, hix.. hix..
hi,có gì khó khăn đâu,khai mấy cái đấy đơn giản mà.còn nữa.mình viết sẵn 1 CV theo mẫu chung r`.nên chỉ việc copy chuyển qua bên này thui.cũng hok có gì mỏi.tầm 15' là xong hết

[h=3]yêu cầu kinh nghiệm vậy thôi chứ sv mới ra trường( thậm chí là chưa ra trường) nộp vẫn được và đậu bình thường. mình có mấy người bạn mới đang làm để tài thực tập mà nộp họ vẫn nhận vào làm việc , sau này khi có bằng lúc đó mới bổ xung[/h]

yêu cầu kinh nghiệm vậy thôi chứ sv mới ra trường( thậm chí là chưa ra trường) nộp vẫn được và đậu bình thường. mình có mấy người bạn mới đang làm để tài thực tập mà nộp họ vẫn nhận vào làm việc , sau này khi có bằng lúc đó mới bổ xung
tức là họ nhận đi làm luôn,bjo` có bằng thì bổ sung,còn vẫn hưởng chế độ như NV bình thường hả bạn:D

Back
Bên trên