VietBank: Chương trình tiếp nhận sinh viên thực tập 2011 - 2012 [30/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hí hửng bổ sung đc trước cái sơ yếu lý lịch mà vẫn cứ ko đủ, hn đến chị ấy đòi thêm cả đề cương thực tập, đành ngậm ngùi đi về :(

ngân hàng này có vẻ làm ăn vớ vẩn nhỉ? chắc kiểu không muốn nhận hồ sơ nữa

uhm.ban noi dung do.hom nay minh mang ho so den nop.day du het ca? ko thieu cai j ma nguoi ta noi la khong nhan nua.hix.that la qua dang ma.thong bao la den het 30/12.Ngan hang nay lam an vo' van qua di

---------- Post added 21-12-2011 at 04:43 PM ----------

Hí hửng bổ sung đc trước cái sơ yếu lý lịch mà vẫn cứ ko đủ, hn đến chị ấy đòi thêm cả đề cương thực tập, đành ngậm ngùi đi về :(

sao hôm nay mình đi nộp người ta nói là không nhận nữa nhỉ.Hix.thông báo một đằng làm một nẻo

---------- Post added 21-12-2011 at 04:44 PM ----------

ngân hàng này có vẻ làm ăn vớ vẩn nhỉ? chắc kiểu không muốn nhận hồ sơ nữa

hôm nay tớ đi nộp ở Kiênlongbank.mặc dù là 24 đã hết hạn rồi nhưng mà họ vẫn nhận.Ngâ hàng này chán thế !

quangka:bạn của bạn đc gọi rồi à,vậy chắc họ chỉ gọi những ng họ muốn tuyển thôi,ai không đc gọi chắc out rồi.Mình cũng là một phần tử bị out.Nộp hồ sơ hôm 8/12.Hic.

neversayyoulost:bạn ý đc Vietbank hay Kienlong nhận hả bạn?minh cũng nộp Kienlong cách đây 2 tuần rùi mà chưa thấy fan hồi j....gian nan quá!

T thấy bạn quangka nói rằng bạn của bạn ấy đc Vietbank gọi rồi(bên page 5 của chủ đề mình này).Kienlong t cũng chưa thấy gì.Tháng 11 bao nhiêu ngân hàng tuyển mà mình bận học cả tuần chẳng nộp hồ sơ nào,giờ thấy hối tiếc thật.:D

T thấy bạn quangka nói rằng bạn của bạn ấy đc Vietbank gọi rồi(bên page 5 của chủ đề mình này).Kienlong t cũng chưa thấy gì.Tháng 11 bao nhiêu ngân hàng tuyển mà mình bận học cả tuần chẳng nộp hồ sơ nào,giờ thấy hối tiếc thật.:D
công nhận cũng tiếc thật,hi,mọi người cứ từ từ,bạn t n nộp còn sớm hơn b thì phải,t thì nộp muộn,tận h13 mới mò đi nộp

Hôm nay m mò đi nộp, chị ấy có bảo full đâu nhỉ, bảo là bổ sung syll. Nếu không nhận nữa thì nói ra 1 câu là không nhận nữa, mất công quá, m ko biết nên cũng ra chỗ chi nhánh đầu tiên sau đó mới bị bảo là ra 26A Bà Triệu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch