VietBank: Chương trình tiếp nhận sinh viên thực tập 2011 - 2012 [30/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
công nhận cũng tiếc thật,hi,mọi người cứ từ từ,bạn t n nộp còn sớm hơn b thì phải,t thì nộp muộn,tận h13 mới mò đi nộp

hix có ai ngoài bạn Quangka được gọi ko?t nộp hum 17 mà chưa thấy gọi gì.chẳng nhẽ hồ sơ của mình.... :(

hix có ai ngoài bạn Quangka được gọi ko?t nộp hum 17 mà chưa thấy gọi gì.chẳng nhẽ hồ sơ của mình.... :(
trời,b vội j,tận 17 thì ít nhất tuần sau mới gọi,bạn t nộp sớm thì đc đi sớm hơn thui,vs cũng k bít họ xét đk những j nữa

sáng nay mình vừa lên 26A Bà Triệu nộp xong, chị ấy bảo khu vực Hà Nội hết hạn rồi, đg định quay về thì 1 chị ra cầm hồ sơ để xem, bảo thiếu sơ yếu lý lịch, chị ấy vẫn nhận và bảo mai đến bổ sung cho đầy đủ.. may quá, đỡ mất công lên :))

cứ ai nộp trước thì ưu tiên được nhận trước mình nộp hôm 1/12 thì 5/12 được goi đi nhận nơi thực tập cho nên nếu có thể sẽ full trước khi hết hạn ko có chuyện xem xét cv ai đẹp ai điểm cao mà nhận đâu

sáng nay mình vừa lên 26A Bà Triệu nộp xong, chị ấy bảo khu vực Hà Nội hết hạn rồi, đg định quay về thì 1 chị ra cầm hồ sơ để xem, bảo thiếu sơ yếu lý lịch, chị ấy vẫn nhận và bảo mai đến bổ sung cho đầy đủ.. may quá, đỡ mất công lên :))
èo. thế là vẫn nhận ah? bạn đúng là may thật ấy.

cứ ai nộp trước thì ưu tiên được nhận trước mình nộp hôm 1/12 thì 5/12 được goi đi nhận nơi thực tập cho nên nếu có thể sẽ full trước khi hết hạn ko có chuyện xem xét cv ai đẹp ai điểm cao mà nhận đâu

Sáng nay mình cũng đi nộp với bạn mà có được nhận đâu 8-}
Bào là hết hạn rồi, mình thắc mắc là đến 31 cơ mà. Chị ấy bảo là nhận đủ rồi :|

thế là ấy thực tập ở VietBank rùi à. tình hình thực tập ntn, công việc là gì ấy nói cho mọi người biét với

---------- Post added 22-12-2011 at 04:30 PM ----------

trời,b vội j,tận 17 thì ít nhất tuần sau mới gọi,bạn t nộp sớm thì đc đi sớm hơn thui,vs cũng k bít họ xét đk những j nữa

mong là thế.cám ơn ấy xoa dịu tinh thần :)

thế là ấy thực tập ở VietBank rùi à. tình hình thực tập ntn, công việc là gì ấy nói cho mọi người biét với

---------- Post added 22-12-2011 at 04:30 PM ----------

mong là thế.cám ơn ấy xoa dịu tinh thần :)
m nghĩ chắc những bạn nộp đầu thì đc sắp xếp công việc lun,còn đợt sau họ tổng hợp lại đã r gọi 1 thể,đoán thế :D,chờ đợi là hạnh phúc vậy

haizzzzzzz, dung nop o VB nua, ho ko nhan nua~ dau, keu da qua' nhiu ho so rui ..po' tay x-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto