NH.Liên doanh VID Public Bank tuyển dụng Nhân viên phòng nghiệp vụ tại Hội sở chính (Hà Nội)

có ai thi bank này chưa cho em hỏi e sơ yếu lí lịch mình phải đi dịch thuật công chứng phải ko ạ

Làm bank này lương trung bình thôi mà cực nhàn luôn, perfect for girls, mỗi tội ko tuyển girls :))
Bạn nào làm bài thi tốt thì cũng chả phải lo vòng phỏng vấn đâu.

Chút thông tin cho các bạn sắp thi nha
Thi 3 tiếng. Có mấy câu mình nhớ ntn: viết về thu phí atm ở VN, kohỏi lãi dồn tích là gì, dịch một bài về đaauf tư, chỉ nhớ có cái từ "cùng kì năm ngoái" dịch sang tiếng anh là mình ko biết. Báo cáo tài chính băt tính roa, roe, chỉ số thanh toán nhanh, chỉ số thanh toand ngắn hạn, vòng quay các kiểu. Viết về internet banking ở VN. Tạm thời vậy. Các bạn có thể google lại các topic thi tuyển lần trc. Mình nhớ có nhiều bọn post đề thi lên. Các bạn tìm lại học hỏi. Chúc các bạn may mắn

Chút thông tin cho các bạn sắp thi nha
Thi 3 tiếng. Có mấy câu mình nhớ ntn: viết về thu phí atm ở VN, kohỏi lãi dồn tích là gì, dịch một bài về đaauf tư, chỉ nhớ có cái từ "cùng kì năm ngoái" dịch sang tiếng anh là mình ko biết. Báo cáo tài chính băt tính roa, roe, chỉ số thanh toán nhanh, chỉ số thanh toand ngắn hạn, vòng quay các kiểu. Viết về internet banking ở VN. Tạm thời vậy. Các bạn có thể google lại các topic thi tuyển lần trc. Mình nhớ có nhiều bọn post đề thi lên. Các bạn tìm lại học hỏi. Chúc các bạn may mắn
hồi bạn thi là vào vị trí gì thế ? Test xong mấy ngày sau thì có kết quả gọi phỏng vấn vậy ?

Chả biết vị trí j. Chỉ ghi là operational staff. Chả nhớ sau bao lâu thì đx gọi. Chỉ nhớ là lúc quên nó rồi thì ms đc gọi :))

Làm bank này lương trung bình thôi mà cực nhàn luôn, perfect for girls, mỗi tội ko tuyển girls :))
Bạn nào làm bài thi tốt thì cũng chả phải lo vòng phỏng vấn đâu.
bạn ơi lương tầm bao nhiu vậy bạn,,,nói rõ cho mình xíu dc hông,,tại mình mới thi tuyển xong..tks bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên