NH.Liên doanh VID Public Bank tuyển dụng Nhân viên phòng nghiệp vụ tại Hội sở chính (Hà Nội)

Có ai đi nộp hs ở đây chưa vậy thì mình xin ít kn để xác định xem có đi nộp không cái ^_^

NH này bây h có thể nói là k tuyển nữ, chỉ ưu tiên nam nhé. Ai có tiếng anh và kiến thức tài chính tốt thì nên apply vì NH này làm việc rất chuyên nghiệp. Hẹn test hay pv đều rất đúng h, thj thật tuyển thật
Cậu ơi. Sao cậu biết là nó ko tuyển nữ. Đợt trước t cũng có nộp hồ sơ nhưng ko đc gọi đi thi. Lúc ý t nộp sát deadline nên nghĩ chắc họ ưu tiên nộp sớm ý. Hứ hứ

Ngân hàng này ưu tiên nam thì phải. Hôm mình đi thi có 8 ông con trai vs nhau thôi. Đề tiếng anh hoàn toàn, tìm lỗi sai trong câu, trong đoạn văn, viết kiến thức mình biết về 1 số chủ đeef, nêu định nghĩa 1 số từ trong kế toán, phân tích báo cáo tài chính, dịch bài báo sang tiếng anh, dịh sang tiếng việt. Nói chung cứ xác đinhj giỏi tiếng anh mộth chút nha. Mình mới thi cách đây 1 tuần. Chúc các bạn may mắn

Ngân hàng này ưu tiên nam thì phải. Hôm mình đi thi có 8 ông con trai vs nhau thôi. Đề tiếng anh hoàn toàn, tìm lỗi sai trong câu, trong đoạn văn, viết kiến thức mình biết về 1 số chủ đeef, nêu định nghĩa 1 số từ trong kế toán, phân tích báo cáo tài chính, dịch bài báo sang tiếng anh, dịh sang tiếng việt. Nói chung cứ xác đinhj giỏi tiếng anh mộth chút nha. Mình mới thi cách đây 1 tuần. Chúc các bạn may mắn
Ủa sao mới thi cách đây 1 tuần mà nó lại tuyển tiếp hả bạn? Ko thi về nhiệp vụ, IQ, EQ..gì hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên