VIB VIB tuyển Future VIBers 2014 [20.08.2014]

Cùng với mong muốn thu hút người lao động có năng lực làm việc và nhằm đáp ứng nhu cầu mở rộng mạng lưới chi nhánh, phát triển hoạt động kinh doanh, năm 2014, Ngân hàng Quốc tế (VIB) có kế hoạch tuyển dụng 100 thực tập sinh tại vị trí Chuyên viên Quan hệ khách hàng cá nhân tại khu vực miền Bắc và miền Nam (Hồ Chí Minh, Nha Trang, Cần Thơ, Đồng Tháp, Hà Nội, Vĩnh Phúc, Quảng Ninh, Hải Phòng …)

Con đường đến với VIB luôn rộng mở đối với tất cả các bạn sinh viên mới ra trường, những bạn trẻ năng động, đầy tài năng và lòng say mê công việc. Hãy nhanh tay đăng ký tham gia ứng tuyển vào chương trình Future VIBers (Thực tập sinh tạo nguồn VIB 2014) để có cơ hội tự khẳng định tài năng của chính mình cũng như trau dồi kiến thức chuyên môn nghiệp vụ, kỹ năng làm việc và trở thành nhân viên chính thức của VIB.

Đối tượng dự tuyển:
  • Tốt nghiệp đại học chuyên ngành kinh tế, điểm trung bình từ 7.0 trở lên.
  • Ngoại hình ưa nhìn, giao tiếp tốt, nhanh nhẹn. Chiều cao tối thiểu nữ 1m58, nam 1m65.
Lợi ích khi tham gia:
  • Được trang bị kiến thức thực tế về sản phẩm/dịch vụ của Ngân hàng, các kỹ năng và nghiệp vụ cơ bản để làm việc tại ngân hàng do các Chuyên gia Ngân hàng trực tiếp huấn luyện;
  • Được làm việc toàn thời gian như một nhân viên ngân hàng các Chi nhánh/Phòng giao dịch của VIB trong thời gian 3 tháng dưới sự hướng dẫn, kèm cặp, đánh giá của Giám đốc Chi nhánh;
  • Được giao chỉ tiêu công việc (KPIs) hàng tháng, được hưởng phụ cấp trong thời gian thực tập
  • Ứng viên không phải nộp bất cứ một khoản lệ phí nào
  • Được ưu tiên vào thẳng vòng phỏng vấn tuyển dụng ngay trong và sau khi hoàn thành chương trình thực tập.
Thời hạn chốt hồ sơ: 20/08/2014
Hồ sơ đăng ký dự tuyển
bao gồm:
  • Tiêu đề Email: Future VIBers - (địa điểm) - Họ và tên ứng viên (viết không dấu). Ví dụ: TTS – Ha Noi - Nguyen Van A
  • Thông tin ứng viên: Download mẫu đơn ứng tuyển tại đây
  • Tên file thông tin ứng viên: DKDT_Future VIBers_(địa điểm)_Họ và tên ứng viên (viết không dấu). Ví dụ: DKDT_Future VIBers_HN_Nguyen Van A
  • Bảng điểm có xác nhận của trường Đại học & Bản sao công chứng CMND.
  • Form tổng hợp thông tin: download mẫu form tại đây
Địa chỉ email nhận hồ sơ đăng ký dự tuyển:
VIB

Chỉnh sửa lần cuối:
mình nhận đc tin nhắn báo 5/9 đi test nhắn tin xác nhận vào 1 số( nhắn tin rồi mà k thấy hồi âm) . mà tình hình là inbox đầy mình xóa hết tin nhắn đi rồi, cuối cùng vẫn k biết test ở đâu.
Có bạn nào cũng test ngày mai k, cho tớ cái địa chỉ, thời gian với. Hoặc cho t xin cái số đt mà bạn cần phản hồi

Chỉnh sửa lần cuối:
mình nhận đc tin nhắn báo 5/9 đi test nhắn tin xác nhận vào 1 số( nhắn tin rồi mà k thấy hồi âm) . mà tình hình là inbox đầy mình xóa hết tin nhắn đi rồi, cuối cùng vẫn k biết test ở đâu.
Có bạn nào cũng test ngày mai k, cho tớ cái địa chỉ, thời gian với. Hoặc cho t xin cái số đt mà bạn cần phản hồi
bạn thi phần nghiệp vụ với bài tập chưa, có tài liệu hay đề không share mình với được không?

Uh. Tớ PV buổi chiều lúc 2 rưỡi. Họ bảo đi làm ở PGD chỗ Kim Đồng ý. Mấy hôm nữa báo lịch đi làm chính thức.

Vậy à. Mình thì phỏng vấn lúc 4h nếu bạn được thông báo hôm nay mà mình không thấy có chắc không được rồi. Chúc mừng bạn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên