VIB tuyển dụng quản lý khách hàng cá nhân / doanh nghiệp tại một số tỉnh thành

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Minh len VIB Viet Tri nop hs, nhung vib viet tri lai bao la ko co dot tuyen dung??? Thong tin minh biet da co lau roi. Thuc su, m cha tin cai vib viet tri nay.
M on= dien thoai, mn thong cam.

bạn Tuyen_ok nộp VIB Thanh Hóa ah, hay mình cũng nộp nhỉ, về với que hương, hihi, mà bạn xem đăng thông tin này từ nguồn nào đấy , sao tớ ko thấy trên trang Web của VIB nhi

---------- Post added 12-09-2011 at 02:14 PM ----------

thanks bạn ruan you fang nha
ố thế đồng hương ah?hehe.hình như thong tin tuyển dụng trên VIB có mà.ở trang 4 hay 5 j đó trong thông tin tuyển dụng bạn ạ.trên này tin cậy lắm mà.:) mà bạn sinh năm bao nhiểu.đang làm ở đâu chưa?:)

Sao mình vào trang của VIB ko thấy thông báo tuyển dụng nhỉ, ai có thể cho mình bít lấy thông tin này ở đâu ko

các bạn ơi cho tớ hỏi vị trí này ghi là quản lí tín dụng mà sao yêu cầu không chi tiết nen ko biết sinh viên mới tốt nghiệp apply ko nhi, vì t thấy ko chắc là sinh viên mới tốt nghiệp có thể apply vị trí này

Quản lý khách hàng ở VIB gọi là RM tương đương với Quan hệ KH ở các NH khác, nên bạn yên tâm apply

ùa,tớ xem rùi, to moi tot nghiep hoac vien ngan hang nam nay, chua di lam dau ka, the bạn dang lam o dau rui , ma dot tuyen nay sv moi tot nghiep nhu tơ ko biet có apply dc ko nhi

ùa,tớ xem rùi, to moi tot nghiep hoac vien ngan hang nam nay, chua di lam dau ka, the bạn dang lam o dau rui , ma dot tuyen nay sv moi tot nghiep nhu tơ ko biet có apply dc ko nhi
Vị trí không ghi cụ thể về số năm kinh nghiệm => sinh viên mới tốt nghiệp có thể apply được;). Mà chưa kể đây là gửi CV qua email. Có mất bao nhiêu time đâu bạn. Tội gì không nộp chứ.

ố thế đồng hương ah?hehe.hình như thong tin tuyển dụng trên VIB có mà.ở trang 4 hay 5 j đó trong thông tin tuyển dụng bạn ạ.trên này tin cậy lắm mà.:) mà bạn sinh năm bao nhiểu.đang làm ở đâu chưa?:)
ùa , tớ xem được rùi, nhưng thay thông tin ko chi tiet tí nao, tơ mói tốt nghiệp HVNH nam nay thui, chua di lam o đâu kả, thê bạn làm ở đâu chưa

---------- Post added 13-09-2011 at 12:35 PM ----------

---------- Post added 13-09-2011 at 12:39 PM ----------

Thanhs bạn Fang nha, tại tớ nộp nhiều NH rui mà ko gọi di thi nên cung chan, hihi, nhưng dọt nay cu nop vay, dọt trước pvan trượt VIB , hi vong dot này may mắn sẽ đến, hihi

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất