VIB tuyển dụng quản lý khách hàng cá nhân / doanh nghiệp tại một số tỉnh thành

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái CV của VIB nếu ai không thạo chỉnh sửa văn bản trong excel thì mục kế hoạch tương lai sẽ rất lệch. Nếu in ra thì lỗi font ngay

Ý của bạn là in ra hiện lên toàn dấu ##### phải hem?

không. cái mục "Các bước thực hiện để bạn có thể đạt được mục tiêu quan trọng nhất". Khi viết mình đều chỉnh cho nó lên đầu ô. Chứ nguyên bản của vib thì viết giữa ô, nhìn ko thích lắm

không. cái mục "Các bước thực hiện để bạn có thể đạt được mục tiêu quan trọng nhất". Khi viết mình đều chỉnh cho nó lên đầu ô. Chứ nguyên bản của vib thì viết giữa ô, nhìn ko thích lắm
Nhưng như thế thì in ra sao lại lỗi nhỉ :-?. Để ở giữa thì nhìn cân đối hơn chứ:)

đúng là cái CV ko thạo excel thì hay bị lệch khi đánh chữ.nhiều chỗ còn bị lệch dòng bạn ah.:| mà có ai nộp VIB Thanh Hóa với mình ko?:)

bạn Tuyen_ok nộp VIB Thanh Hóa ah, hay mình cũng nộp nhỉ, về với que hương, hihi, mà bạn xem đăng thông tin này từ nguồn nào đấy , sao tớ ko thấy trên trang Web của VIB nhi

---------- Post added 12-09-2011 at 02:14 PM ----------

thanks bạn ruan you fang nha

bạn Tuyen_ok nộp VIB Thanh Hóa ah, hay mình cũng nộp nhỉ, về với que hương, hihi, mà bạn xem đăng thông tin này từ nguồn nào đấy , sao tớ ko thấy trên trang Web của VIB nhi

---------- Post added 12-09-2011 at 02:14 PM ----------

thanks bạn ruan you fang nha
Bạn có thể yên tâm là tin tuyển dụng đăng trên UB đều được xác thực:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,386
Thành viên mới nhất
caipiaovn1666