bạn đã được gọi rồi à thế này thì lại tèo rồi à. chán thế. mà thấy đăng đến 28/2 mới hết hạn không biết họ có gọi nữa không nhỉ.
T nghĩ chắc vẫn còm gọinnuwax đấy bạn ạ. tại 28 mới hết hạn mà. Chắc họ gọi nhỏ lẻ để pv cho tiện

Ừa pv sơ loại r mới thi xong pv vòng nữa bạn ạ. Bạn pv lúc mấy giờ thế bạn ơi
hnay t mơi vào ub, hiu hiu, b pv có ok ko? ko biết bh có kết quả nhỉ? t hơi bị thất vọng vì buổi pv của mình. đi vào nhìn thấy 4 anh run quá :))) chả có chị nào làm đồng minh với mình cả

hnay t mơi vào ub, hiu hiu, b pv có ok ko? ko biết bh có kết quả nhỉ? t hơi bị thất vọng vì buổi pv của mình. đi vào nhìn thấy 4 anh run quá :))) chả có chị nào làm đồng minh với mình cả
T cũng k biết khi nào có kết quả nữa :)))))) t cũng tl chuối củ lắm :)))))) bạn nào mà nhận đc tin qua pv thì thông báo trên đây nhé để nhỡ có trượt thì t còn biết đỡ ph trông chờ trong hi vọng :D

T cũng k biết khi nào có kết quả nữa :)))))) t cũng tl chuối củ lắm :)))))) bạn nào mà nhận đc tin qua pv thì thông báo trên đây nhé để nhỡ có trượt thì t còn biết đỡ ph trông chờ trong hi vọng :D
tớ cũng chưa nhận dc tin gì, lo quá, ko lẽ mình vô duyên vs VIB đến thế :((( bạn nhận dc tin thì nhớ ới nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên