VIB tuyển dụng CV bộ phận Call Center - Phòng QL kênh phân phối phi vật lý - Khối Ngân hàng bán lẻ !

chăng hiểu nổi nữa, người bảo với mình không có part time, full time gì đâu, chỉ tuyển có 4 người. Dù sao thì cũng tạch rồi. Chúc cả nhà vui vẻ
Sao bạn lại tuyển 4 người à, theo như mình hỏi thì làm theo ca đó, chia làm 3 ca, có cả ca tối, ai được tuyển thì nhận ca và ít nhất 1 tuần phải làm ca tối, có vẻ ưu tiên Nam :D

Sao bạn lại tuyển 4 người à, theo như mình hỏi thì làm theo ca đó, chia làm 3 ca, có cả ca tối, ai được tuyển thì nhận ca và ít nhất 1 tuần phải làm ca tối, có vẻ ưu tiên Nam :D[/QUOTE
thay bao the. To cg chi biet the. Nho hoi ho thoi. Chia lam 3 ca. Sang. Chieu va dem ban ah. Tat nhien la uu tien nam rui. Vi k vuong ban gd. K phai de nua. Hi, hi,

Ưu tiên Nam thật à. Vậy mình có cơ hội không nhỉ :x :x :x Thôi ko mơ mộng nữa [-Xđến giờ đi ngủ rồi :eek:3

Có tớ c ạ :D Không biết hình thức phỏng vấn ntn nhỉ :-?? Chiều nay tớ nhận được điện thoại lúc đang đi đường nên nghe không được rõ lắm :(

Ừ, tớ học lớp QHKH khóa III ấy ạ :D Không biết mai Pvan những gì nữa nhỉ :-ss

Sao cậu lại hỏi vậy:-?? Nhìn mặt tớ giống bạn nào bên đó à :D mà c lớp nào của khóa III thế :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên