VIB tuyển dụng CV bộ phận Call Center - Phòng QL kênh phân phối phi vật lý - Khối Ngân hàng bán lẻ !

Ờ câu hỏi thì không khó nhưng câu trả lời của anh thì làm khó nhà tuyển dụng vì mình nói xong cũng ko hiểu nói gì =)) sai loạn cả lên, chết mất :))
Hà..hà.. bạn này vui quá nhỉ, hì..hì.. toàn phỏng vấn tiếng anh à, người ta có mắt chữ o, mồm chữ A k. mà bác người úc nói tiếng anh có dễ hiểu không bạn. Bạn có pv với chị miền Nam k ???

Hà..hà.. bạn này vui quá nhỉ, hì..hì.. toàn phỏng vấn tiếng anh à, người ta có mắt chữ o, mồm chữ A k. mà bác người úc nói tiếng anh có dễ hiểu không bạn. Bạn có pv với chị miền Nam k ???
Bác ý nói ko khó hiểu lắm, quan trọng là mình diễn đạt bác ý có hiểu ko thôi ấy ạ :)) Lúc về mình phát hiện ra là lúc nói bị nhầm giữa từ chất lương với số lượng, thảo nào bác ý mặt mũi cứ nhíu cả lại, trông rất căng thẳng =))
Ấy đã phỏng vấn chưa :-? Tìm cả diễn đàn thì hình như đây là lần đầu có post vị trí này hay sao í =))

Các bạn pv tiếng việt thì yên tâm vì yêu cầu dễ hơn và khả năng sẽ có 6 suất part time đều vào các bạn.
Còn pv tiếng anh thì chắc cho 2 suất full time lâu dài nên khó khăn hơn :| Thôi mình trượt rồi, hết hi vọng vào ngân hàng. Chúc các bạn may mắn đợt sau =))

Các bạn pv tiếng việt thì yên tâm vì yêu cầu dễ hơn và khả năng sẽ có 6 suất part time đều vào các bạn.
Còn pv tiếng anh thì chắc cho 2 suất full time lâu dài nên khó khăn hơn :| Thôi mình trượt rồi, hết hi vọng vào ngân hàng. Chúc các bạn may mắn đợt sau =))
theo thông tin hành lang thì chẳng có full time hay part time gì đâu ạ, chỉ có tuyển 4 người thôi ạ. Và mình tạch rồi, chúc các bạn may mắn

Oạch, qua t pv 1 bác Tây và 2 chị nữa, chém TA 1 hồi với bác kia vui thật :) sau đó hỏi 2 chị thì bảo có cả part time và full time, chính xác đó ! còn hành lang thì mình ko rõ :)

Oạch, qua t pv 1 bác Tây và 2 chị nữa, chém TA 1 hồi với bác kia vui thật :) sau đó hỏi 2 chị thì bảo có cả part time và full time, chính xác đó ! còn hành lang thì mình ko rõ :)
chăng hiểu nổi nữa, người bảo với mình không có part time, full time gì đâu, chỉ tuyển có 4 người. Dù sao thì cũng tạch rồi. Chúc cả nhà vui vẻ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên