VIB Cần tuyển dụng nhiều vị trí ARM, RM và một số vị trí Quản lý.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có bạn nào gửi CV ARM & RM đợt vừa rồi được gọi chưa???
Các bạn cho mình biết thông tin với nhé
Thanks mọi người!
:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào có đánh giá về mức lương ở VIB ko, chia sẻ với mọi người nhé

anh Hungviet oi,em vua nop hồ sơ vào vib.có người quen ở vib làm giám đốc, nhưng chú ấy bảo em phải tự thi,chỉ giúp em qua vòng loại hồ sơ thui.không biết thi vào có lợi thế hơn các bạn khác không anh

anh Hungviet oi,em vua nop hồ sơ vào vib.có người quen ở vib làm giám đốc, nhưng chú ấy bảo em phải tự thi,chỉ giúp em qua vòng loại hồ sơ thui.không biết thi vào có lợi thế hơn các bạn khác không anh
chào bạn, bạn cho mình hỏi một chút nhé!
Bạn nộp vị trí nào và thời gian bạn nộp là bao giờ thế hả bạn???
Có phải trong tháng 6 ko?
Mình cũng nộp mà chưa thấy được gọi, hix...hix...
Mong bạn trả lời cho mình
Thanks bạn

Vị trí này cần tiếng anh thành thạo không anh, tiếng anh của e hơi kém. E có thể nộp hồ sơ vào 2 vị trí hoặc 2 nơi làm việc được không a.

anh ơi cho e hỏi tí ạ, e điền đầy đủ thông tin rồi nhưng sao khi Ứng tuyển web lại báo là : Bạn chưa chấp nhận hết cam kết là như nào ạ. A giúp e với ạ.hehe.thanks a nhiều

Anh Hungviet ơi,cho em hỏi công việc RM bên VIB mình gọi là Quản lý Khách Hàng,mấy ngân hàng khác gọi là Quan hệ khách hàng là phải chịu trách nhiệm tìm khách hàng và áp lực doanh số luôn.Vậy bên VIB có giống như vậy không.Nếu nhân viên mới vào mà không đạt được chỉ tiêu thì sao?Ngân hàng có cho cơ hội 2 ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti