Vị trí thẩm định viên- Vietinbank

Chào cả nhà,
Trên trang của Vietinbank đang tuyển dụng vị trí Thẩm định viên cả ở HO và ở CN.
Mọi người ai có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình và các banvề công việc này ở Vietinbank với nhé: về thu nhập, áp lực công việc, thời gian, chế độ đãi ngọ, khả năng phát triển, thăng tiến; Thi cử, pv,...
Mong nhận được sự hỗ trợ của các bạn ạ.

Mình cũng đang băn khoăn vấn đề này. Nếu chỉ có hơn 1 năm kinh nghiệm ở vị trí tín dụng, liệu có cơ hội apply thẩm định không??? Mong các anh chị truyền bá kinh nghiệm ạ!

MÌNH NHẬN ĐC LỊCH THI VIẾT VỊ TRÍ THẨM ĐỊNH MÀ KHÔNG BIẾT ON GI ĐÂY MÌNH THI 4/5/2015 NÀY

MÌNH NHẬN ĐC LỊCH THI VIẾT VỊ TRÍ THẨM ĐỊNH MÀ KHÔNG BIẾT ON GI ĐÂY MÌNH THI 4/5/2015 NÀY
Bạn ơi cho mình hỏi đợt bạn thi là hình thức thi như thế nào vậy? Trắc nghiệm hết hả bạn hay có cả tự luận? Đề tập trung vào lĩnh vực nào vậy? Cảm ơn bạn nhiều.

Bạn ơi cho mình hỏi đợt bạn thi là hình thức thi như thế nào vậy? Trắc nghiệm hết hả bạn hay có cả tự luận? Đề tập trung vào lĩnh vực nào vậy? Cảm ơn bạn nhiều.
Mình khuyên các bạn nếu có kinh nghiệm vể thẩm định giá như BĐS , Động sản ... thì appy HS còn không thì tìm vị trí khác , đa số các bank tuyển dụng vị trí này trong mô ta công việc thấy rất đơn giản vì người viết tuyển dụng thậm chí còn hiểu hết ngành nghề này

mọi người ơi cho mình hỏi thi vào vị trí thẩm định mình cần ôn j trong phân thi viết vậy mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên