Vì sao tôi thất bại trong việc tìm kiếm khách hàng?

Chị vui tính quá ạ. đọc topic của chị mà tự cười 1 mình. e làm vị trí tín dụng và cũng có những khúc mắc nhất định.
nhưng đọc bài của chị thấy thoải mái hơn rất nhiều.
chỉ có cái là e k có khiếu hài hước, k biết ăn nói, nhiều khi k biết mở lời nói j cả. tật mãi mà không sửa được.....

Chắc chít... Anh em ơi, hem phải "chị" nha... ahuhu.....

Ăn nói mình gắng tập luyện, thay đổi tư duy và suy nghĩ là oke à!!!

Bán hàng là 1 nghệ thuật. Đào tạo thì các bank đều cùng 1 motip đào tạo như nhau thôi, quan trọng là mỗi người vận dụng kỹ năng của riêng mình một cách khéo léo + kiên trì rèn luyện + giữ 1 tinh thần luôn lạc quan không chùn bước thì mới yêu nghề đc

• Like
Reactions: A13
Vấn đề và cái tiêu đề của bạn cũng chính là vấn đề của tôi, đọc bài viết của bạn làm tôi vỡ ra nhiều điều, cảm ơn

• Like
huhu e cũng đang gặp vấn đề này này :'( ......... đi pv họ hỏi cái này cái ú ớ ngay :(

• Like
Mình vừa vào làm ngân hàng ngày 5/5 đến nay. Gần 1 tháng trời. 2 tháng thử việc thật sự là ko có khách hàng, còn khách hàng cũ thì đã gắn sẵn mã bán hàng của các bạn cũ. Dù họ có nhu cầu vay nữa thì cũng ko đến lượt mình. Chỉ may là đc họ giới thiệu thôi.!!! Thật sự còn 1 tháng nữa mình chạy chỉ tiêu, mà chẳng biết khách đâu. Thật sự đau đầu. Tiền nhà chẳng có để gửi vô... Nặng đầu thật!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên