Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Các bạn thử việc Kế toán có tài liệu gì chia sẻ cho mình với. Ví dụ việc giao dịch trong hệ thống IPCAS. Mình thấy khó quá :((
Không có tài liệu đâu Bác ơi. Độc quyền nội bộ mà. Em cũng đang nhức hết cả đầu với IPCAS đây. Mấy anh chị quen rồi làm nhanh quá. Mình chỉ ngồi ngó thôi. Lại không có máy thực hành nên khó mà nhớ được

Vô làm mới có 2 ngày mà tối nào cũng "tiêu". Được cái mấy a tận tình hỏi gì cũng chỉ, đi đâu cũng cho theo hầu rượu.

cac ban moi nen hoi han cu the cac man hinh hay dung thoi
chu ko nen may moc phai theo nguyen li gi ca, nguoi cu bao thao tac nhu the nao thi ghi chep lai roi hoc thuoc, thao tac chinh xac va thay co gi bat thuong thi nen hoi ngay, vi he thong nay nhap phat la an ngay, sua sai rat linh tinh va kho chiu
1 so kinh nghiem :)

Kế toán cũng toeic 420 phải o bạn, mà o biết nộp phiếu điểm được o chứ chứng chỉ phải chờ nửa tháng lận, mà 2 tháng nữa là phải nộp rồi

Các bạn cho mình hỏi với , có phải nộp thêm bằng tin học không? Vì minh mất cái bằng A tin học từ cấp 3 rồi, tại trong thông tin tuyển dụng chỉ ghi biết sử dụng tin học văn phòng thôi, nên không biết có bắt buộc nộp bằng tin học không nữa. Các anh chị đi làm rồi trả lới giúp em với.

Kế toán cũng toeic 420 phải o bạn, mà o biết nộp phiếu điểm được o chứ chứng chỉ phải chờ nửa tháng lận, mà 2 tháng nữa là phải nộp rồi
Uyên chi nhánh ngay Bến Tre phải không? Hình như nộp phiếu điểm được đó. Vì lúc trước mình vào hoàn tất thủ tục thấy có bạn nộp phiếu điểm cho chị hành chính nhân sự và nói sẽ bổ sung chứng chỉ sau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên