Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình thấy nhiều bạn đã trúng tuyển agri nhưng vẫn phải hoàn thành chương trình toeic, đấy là do ngân hàng yêu cầu à các ban. Mình ko tham gia topic từ đầu nên thực sự không hiểu.

Các bạn ơi cho mình hỏi chút, mình thấy nhiều bạn đã trúng tuyển agri nhưng vẫn phải hoàn thành chương trình toeic, đấy là do ngân hàng yêu cầu à các ban. Mình ko tham gia topic từ đầu nên thực sự không hiểu.
Trong hồ sơ ban đầu nộp yêu cầu phải nộp TOEIC. Những bạn nào chưa có thì phải bổ sung trong thời gian thử việc đó ban. Năm nay yêu cầu nộp TOEIC nên không thi anh văn đó bạn.

Minh thay co cong van la nhan vien moi tuyen trong danh sach 2015 thi thuong toi thieu 5tr. Co the do o chi nhanh cho ban lam cham thoi.

Bọn mình vào 2016 chắc chắn ko có luôn do giám đốc ko duyệt. Bạn có tiền vào tài khoản chưa hay chỉ thấy thông báo nên nói vậy thôi?
Minh thay co cong van la nhan vien moi tuyen trong danh sach 2015 thi thuong toi thieu 5tr. Co the do o chi nhanh cho ban lam cham thoi.

Minh thay co cong van la nhan vien moi tuyen trong danh sach 2015 thi thuong toi thieu 5tr. Co the do o chi nhanh cho ban lam cham thoi.[/QUOT
Phải là có trong định biên năm 2015 cơ. Mình đi làm 7/1 bị coi là có trong định biên 2016 rùi. Chỉ đc 1 tr tiền thưởng tết của tỉnh an ủi thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,441
Thành viên mới nhất
Văn Phong97
Back
Bên trên