Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Việc bây giờ cần làm của các bạn đã đậu là đi khám bổ sung phiếu xét nghiệm HIV (S/Co) + sử dụng chất gây nghiện (THC/MOP/MET/MDMA) nếu chưa có nhé. Thân. Hạn cuối của đợt tuyển dụng này là 20/1 chi nhánh phải báo cáo kết quả tuyển dụng nhân sự lên trung ương.

a @LIEUTO ơi,những tỉnh còn thiếu chỉ tiêu thì sao ạ,có bổ sung,thuyển nội bộ hay là thi tuyển công khai tiếp vậy.
Những nơi thiếu chỉ tiêu hoặc ứng viên đậu nhưng ko tới nhận việc sau 15 ngày thì chi nhánh sẽ thông báo vs trung ương bổ sung bằng danh sách dự phòng nhé. Mình thấy cũng có vài bạn đậu nhưng bỏ agribank nên các bạn khác vẫn còn chút hi vọng mong manh :)) hi

Mình nói thiệt, thi tuyển kiểu gì mà thông báo kết quả không có một cái điểm thi của từng người để còn biết mà so sánh, nếu không công bố điểm như vậy thì có gì mờ ám ở đây, tại sao lại không công bố điểm, và không có một cái Ngân hàng nào mà thi 2 tháng sau mới có kết quả, thứ 2 tại sao chỉ tiêu tuyển 6 mà chỉ trúng tuyển 4 vậy thì còn 2 chỉ tiêu ở đâu, mình chỉ biết ở Bình Dương đợt thi trước cũng y như vậy, tuyển 6 trúng tuyển 4, còn 2 chỉ tiêu thì cháu Giám Đốc tỉnh và con Giám đốc Ngân hàng thị xã không cần phải thi tuyển ,riết rồi mình mất lòng tin cái gì của Nhà nước

Chỉnh sửa lần cuối:
Thay nhieu ban dau roi ma con dang phan van ko biet chon ngan hang nao thiet gato va tui than qua. BIDV, Vietin, Vietcom, CSXH...toan nhung ngan hang lon...con nhung ban chua lam NH ngay nao thi thi lai ko dau

Mình được yêu cầu bổ sung thêm bằng tốt nghiệp cấp 3, giấy khai sinh và giấy khám sức khỏe với các chỉ số gì đó. Có bạn nào khám chưa cho mình hỏi là nó là loại khám nào. Tức là khi ra bênh viện khám thì nói là là loại khám nào, bao gồm những chỉ số nào.

Mình được yêu cầu bổ sung thêm bằng tốt nghiệp cấp 3, giấy khai sinh và giấy khám sức khỏe với các chỉ số gì đó. Có bạn nào khám chưa cho mình hỏi là nó là loại khám nào. Tức là khi ra bênh viện khám thì nói là là loại khám nào, bao gồm những chỉ số nào.
khám sức khỏe xin việc như bình thường và khám bổ sung xét nghiệm HIV (S/Co) + sử dụng chất gây nghiện (THC/MOP/MET/MDMA) nếu chưa có nhé. Máu và nước tiểu. tất cả là có 5 loại chỉ số. mấy cái này quan trọng đấy.

bạn cần khám thêm HIV và viêm gan B nhé ⌒.⌒

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back