Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

tuyển dụng 2015 là nó tổ chức thi trong năm 2015, chứ có phải là nhất định phải có kết quả trong 2015 đâu.
thi bên nhà nước toàn kéo tầm cả năm trời mới đi làm.
nghe bảo agri sẽ tổ chức thường niên luôn, nên 2016 cũng có thi đó.
Sang năm chắc e ko còn sức thi nữa bác ạ, già rồi :p

Sang năm chắc e ko còn sức thi nữa bác ạ, già rồi :p
qua 30 thì mới ko đc thi bác ợ, năm nay chắc bác 29 :3

agri toàn tuyển nội bộ, cocc, từ năm 2012 tới giờ mới tổ chức thi, mà mỗi năm vẫn có người đi làm điều điều, ngân hàng lớn mà tuyển dụng kiểu này thì cũng phá cái đất nước này thôi.
đang xử mấy vụ đại án kinh tế, nên nó chưa dám công bố thưởng tết =)), nữa tháng thôi thì phải :v :v :v
trong tù lập một hội đồng quản trị cũng ko thiếu người đâu :D

agri toàn tuyển nội bộ, cocc, từ năm 2012 tới giờ mới tổ chức thi, mà mỗi năm vẫn có người đi làm điều điều, ngân hàng lớn mà tuyển dụng kiểu này thì cũng phá cái đất nước này thôi.
đang xử mấy vụ đại án kinh tế, nên nó chưa dám công bố thưởng tết =)), nữa tháng thôi thì phải :v :v :v
Em chưa đến 29, vì cũng sắp vợ con r nên chắc e ổn định 1 chỗ thôi bác, thi hoài k đỗ thì cũng oải, nốt năm nay thui, nc những vụ án kinh tế ý thì NH nào cũng tồn tại cả bác ạ, thế nên e vẫn hi vọng biết kq sớm sớm ăn tết cho ngon :)

Bác chỉ biết phán liều,dám công bố hay không bác trong agribank đâu mà biết.

hèn chi mình thấy agri gần mình k thấy tuyển mà vẫn có nhan viên mới!

Thứ 2 tức 28/12 mọi người chờ nhé, ngày đó chính xác đăng website, qđ trình tổng giám đốc r, goodluck mọi ng, chúc mừng những ai đỗ nhé, mọi ng còn lại lạc quan chiến đấu tiếp nhé
Năm 2016 sắp đến hi vọng sẽ khởi sắc với tất cả mọi người !
Một lần nữa tin lời bác, mai thôi, mai k có thì e cai topic, qua tết âm e lại vào hóng :))

hèn chi mình thấy agri gần mình k thấy tuyển mà vẫn có nhan viên mới!
công khai cộng luôn 30đ cho con em dâu rễ luôn mới ghê =)) dư luận phản ánh quá nên bỏ, mà ko biết có công ngầm ko đây =))

Bác chỉ biết phán liều,dám công bố hay không bác trong agribank đâu mà biết.
đừng có chụp mũ, phán liều chỗ nào? ko làm ở agri, nhưng nghe người làm agir nói ko đc à?
Bình thường TW 5 chai, chi nhánh thưởng riêng, mấy bữa trc xử vụ đại án 2k tỷ, dính phốt nhiều quá nên nó chưa dám công bố mức thưởng thôi =))
mà bác té chỗ khác mà hóng thưởng đi chứ, bon chen trong này khoe hoài làm j thế :v
em cũng làm bank nhỏ thôi, thưởng cũng ko có nhiều như agri, nên ko thèm hóng đâu =))

Đọc nghe mai có KQ đt lên ng lớn nhất CN mih thi thì nói chưa bik gì....Ko bik mấy bác nghe tin ở đâu chứ CN hỏi thì chẳng ai bik cái gì??thôi cũng mong mai có cho xong...(^_^)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên