Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Bác nào có thông tin chính xác coi để tập trung làm việc chứ cứ ngồi hóng thế này sao làm việc :(

Haizzzz. Nhiều bác cứ phán ngày này có kết quả, ngày kia có kết quả trong khi chưa biết chính xác. Các bạn đang mong mỏi không nên đưa tin lung tung như vậy. Vợ mình làm Agri, bố mẹ vợ mình cũng làm Agri, anh chị vợ mình cũng làm Agri, nên quen biết cũng khá rộng. Tuy nhiên khi hỏi về kết quả thi tuyển thì họ cũng chỉ giám trả lời là có rồi. Còn ngày nào công bố thì họ không nói, vì đây là quyết định của Trung Ương. Thế nên các bạn chưa biết chắc thì đừng nói bừa. Theo cá nhân mình đoán, có kết quả rồi thì chắc sẽ công bố trong năm 2015 thôi. Hi vọng là vậy.

Nay liệu có k ạ? Để em hóng với. Hôm nào cũng chắc nay có, mai có mà chưa thấy. Em sắp chịu hông nổi oài.

Haizzzz. Nhiều bác cứ phán ngày này có kết quả, ngày kia có kết quả trong khi chưa biết chính xác. Các bạn đang mong mỏi không nên đưa tin lung tung như vậy. Vợ mình làm Agri, bố mẹ vợ mình cũng làm Agri, anh chị vợ mình cũng làm Agri, nên quen biết cũng khá rộng. Tuy nhiên khi hỏi về kết quả thi tuyển thì họ cũng chỉ giám trả lời là có rồi. Còn ngày nào công bố thì họ không nói, vì đây là quyết định của Trung Ương. Thế nên các bạn chưa biết chắc thì đừng nói bừa. Theo cá nhân mình đoán, có kết quả rồi thì chắc sẽ công bố trong năm 2015 thôi. Hi vọng là vậy.
Ôi thế ban có lm agribank Ko

Mình nghĩ là một số bạn share thông tin về ngày công bố kết quả lên đây là theo những gì các bạn ấy nghe được, bản thân các bạn ấy cũng không chắc có chính xác hay không, chứ cũng k phải cố ý tung hỏa mù để mọi người rối, nên cũng k nên trách các bạn ấy, đáng lẽ phải cảm ơn mới đúng (vì còn hơn là biết thông tin mà k share mà đúng k?? :p). Cứ chịu khó theo dõi trên Website của Agribank, khi nào có thì biết ngay, giờ sốt ruột làm được gì đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên