Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Bạn ơi cho mình hỏi sơ yếu ký lịch thì chỉ 1 bản kèm chứng thực có giáp lai hay là phải 2 bản chung 1 luôn rồi đóng giáp chung hết, tại mình về xã làm hồ sơ có 2 bản sơ yếu lý lịch làm xong mình thấy mấy người đó lấy 2 bản kẹp chung rồi đóng giáp lai lên luôn, mình thấy kỳ kỳ quá
SYLL là cái tờ SYLL tự thuật trong bộ Hồ sơ mua về ấy, nó dạng A3 gấp đôi, cả bộ HS mua về dùng mỗi tờ đấy với cái vỏ túi hồ sơ. K hiểu 2 bản bạn nói là 2 bản gì. Còn ý mình nói là SYLL phải dán ảnh, đóng dấu giáp lai( dấu 1 phần vào giấy, 1 phần đè lên ảnh ấy) + có dấu và chữ ký của ông PCT hoặc CT xã ở cuối cùng bản SYLL :) cái này đơn giản mà

SYLL là cái tờ SYLL tự thuật trong bộ Hồ sơ mua về ấy, nó dạng A3 gấp đôi, cả bộ HS mua về dùng mỗi tờ đấy với cái vỏ túi hồ sơ. K hiểu 2 bản bạn nói là 2 bản gì. Còn ý mình nói là SYLL phải dán ảnh, đóng dấu giáp lai( dấu 1 phần vào giấy, 1 phần đè lên ảnh ấy) + có dấu và chữ ký của ông PCT hoặc CT xã ở cuối cùng bản SYLL :) cái này đơn giản mà
cảm ơn bạn rất nhiều, tại hồ sơ mình mua về có 2 mẫu A4 chứ không phải A3, vậy chắc mình phải đi làm lại cái đó rồi

Em chỉ muốn hỏi các bác là giấy khám sk A3 hay A4 ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình nộp rồi chạy về cũng ko để ý. Vì mình cũng cao >1m6 nên ko đo. Với lại nghe nói chỉ tiêu tín dụng nhìu ng nộp lắm rồi. 5/11 pv sơ tuyển

M vừa đi nộp ở CN Hải Phòng, trước khi đi cũng lo ngại đủ thứ, cũng lo bị hạch sách này nọ.
Nhưng đến nơi thì từ ch lễ tân, a IT, hay chị thu hồ sơ đều rất nhiệt tình, thân thiện. M thì cứ bị thích ch thu hồ sơ ấy, c ấy với m còn ngồi chém gió, trêu nhau nữa =)) Khác hẳn so với m nghĩ. Cũng phải dựa tường xem có chiều cao có qua vạch k. Số lượng hồ sơ cũng k nhiều lắm *tính đến lúc m nộp*. Mấy bạn đi sau m, bạn nào cũng có phụ huynh đi kèm, mỗi mình m là tự thân vận động.
Phỏng vấn là 03/11, kết quả sơ tuyển sẽ có 5/11

Bạn nào thi kế toán thì tìm đọc "Chế độ chứng từ Kế toán" mới nhất của Agribank ban hành theo QĐ 1000 NGÀY 5/7/2011

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,411
Thành viên mới nhất
liem1996
Back
Bên trên