Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Bạn ơi công văn tuyển dụng đã ghi rõ vậy phải chấp nhận thôi,còn nhiều bank mà .Agribank không tuyển dụng vb2 + liên thông là có lý do,vì sao bạn biết không đã có một thời gian agribank có chế độ thay thế tuyển con em bất kể bằng nào trung cấp cao đẳng tất tần tật,kết quả họ ko làm đc việc khiến agribank phải dừng chế độ này.Vì vậy ngày nay không tuyển lt vb2 cũng là có lý do đó bạn.
Còn về chiều cao thì kể cả chi nhánh nhắm mắt cho qua lên trung ương lòi ra cũng chết,nên không chi nhánh nào thoáng được hết vì trung ương họ sẽ quy trách nhiệm chi nhánh có làm đúng công văn tuyển dụng không ,thì làm sao có chi nhánh nào châm chước cho các bạn về chiều cao được.
Hãy hiểu cho chi nhánh vì trung ương làm chặt chẽ quá
Vụ chiều cao thì mình đồng tình với quy định, còn trường hợp thay thế con e là đã bỏ tuyển thẳng lâu rồi. Giờ ai cũng phải thi hết. Nếu giả sử rơi vô trường hợp con e thì họ xem lý lịch cũng biết chứ, nhưng vẫn có 1 số người ko phải ko có năng lực & ko phải con e nhưng cũng rơi vô trường hợp vb2, lt nhưng thật sự khát khao muốn làm việc trong đơn vị, ấy là chưa nói đến lọt qua vòng hồ sơ rồi còn phải qua những thử thách như pv, rồi thi viết chung với những người khác, đạt rồi mới vô được. Rất tiếc họ ko có cơ hội để thử sức ở Agri. Thôi Quy định vậy thì đành chấp nhận thôi nhưng hy vọng đợt tuyển tới Agri sẽ xem xét lại vấn đề này để tạo điều kiện cho những bạn có năng lực được thể hiện

Sao cai mẫu thông tin tuyển dụng lao động mình đổi sang Word cứ bị lỗi font vậy, có ai có file word ko cho mình xin với :(

Con em trong ngành cũng bị gạt ra vì không đủ chiều cao và được an ủi là còn nhiều cơ hội thôi chịu khó,vậy nên năm nay làm căng như dây đàn .
Mình đã thấy cảnh người giỏi thì không đủ chiều cao,còn người cao thì không đủ bằng cấp.Mọi người cứ bảo COCC được ưu tiên nhưng mà chả ưu gì hết tuyển như người ngoài,không cao loại.
Nên bác nào không nộp đc hs cũng đừng buồn vì vụ báo trí gào thét quá nên agr từ cứng làm càng cứng hơn,nên sẽ có nhiều bạn khó cớ cơ hội với agribank.
mai minh di nop ma lo lang wa vi minh cung ko du c.cao

ai nộp rồi thì trả lời giùm cái nha, để ngày mai để tốn tiền xe đi nộp nha, thank các bạn nha

trả lời nhanh giùm cái huhuhu
mình ko bít chỗ đó có ko nhưng có hể dự chắc trên 90% sẽ có và nếu như thiếu chiều cao nhưng chi nhánh bỏ qua thì nửa tới TW thì cũng mệt đấy vì CN sẽ bị quy trách nhiệm nên có lẽ nếu ko phải dạng kia thì chắc ko ai dám cho qua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,409
Thành viên mới nhất
ttlong315
Back
Bên trên