Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Các bạn trẻ ơi hãy cứ tự tin vào bản thân và thử thách mình ngay khi có cơ hội, đừng vì những thông tin bên lề mà nản chí. Thực tế đã chứng minh rằng dù thế nào đi nữa vẫn luôn luôn có chỗ cho những người cố gắng bằng chính năng lực thực sự của mình. :)
Mình cũng là một thành viên đã tham dự kỳ thi của Agribank năm 2012, cũng băn khoăn lo lắng, cũng hồi hộp, cũng nhiều thắc mắc như chính các bạn thời điểm này... để rồi đi đến cuối chặng đường ấy là một sự vui mừng không gì diễn tả nổi...
Thực sự Agribank đâu đó vẫn là một môi trường ổn định, vẫn đáng để chúng ta phấn đấu các bạn ạ. Hãy tự tin vào chính bản thân mình, cố gắng ôn tập thật tốt, đừng phân tâm quá nhiều vào những thông tin này nọ nhé:)
Tuy bây giờ mình không còn đứng trong môi trường Agribank nữa, nhưng những gì đã cùng trải qua trong suốt quãng thời gian đó đối với mình là một ký ức đẹp, một bài học bổ ích, là hành trang cho những chặng đường sắp tới sau này.
Agribank có phong cách chưa hẳn đã bằng nhiều ngân hàng khác, phục vụ cũng chưa hẳn đã tốt. Tuy nhiên vẫn còn rất nhiều Chi nhánh, đặc biệt là các Chi nhánh ở tỉnh, huyện đểu có kết quả kinh doanh tốt, vẫn đang đóng góp rất tích cực vào công cuộc hiện đại hóa, công nghiệp hóa đất nước, và những thông tin tiêu cực mà các bạn đã và đang nghe thấy trên truyền thông tất nhiên làm xấu đi rất nhiều hình ảnh về Ngân hàng này, xong vẫn không thể phủ nhận vai trò to lớn mà Agribank đã và đang thực thi.
Vậy nên đừng chần chừ, do dự gì nữa, hãy bằng hết sức lực của mình cho cuộc thi lần này các bạn nhé..., một khi đã đi đến cuối con đường bằng tất cả sự nỗ lực, các bạn sẽ cảm thấy hương vị chiến thắng nó ngọt ngào như thế nào:)
Chúc cho tất cả những ai không ngại khó, ngại khổ, bền chí đồng lòng sẽ chiến thắng!
KHÔNG CÓ CON ĐƯỜNG NÀO BẰNG PHẲNG, KHÔNG CÓ THÀNH CÔNG NÀO MÀ CHẲNG PHẢI ĐÁNH ĐỔI!
:):):)
ANh ơi sao anh lại ko công tác tại agri nữa ạ ??

Bác cứ từ từ ... ký xong 12 tháng rồi xin sau cũng được, bên em thật sự đang cần mà nghe bảo sếp chưa chọn đc hồ sơ nào :D
1 IT bên tui vừa bị điều chuyển ra làm kiểm soát viên rồi,nên chắc cũng hẹn 1 ngày nào có khả năng gặp giao lưu,đặc biệt nếu đợt này mà có đào tạo tập trung thì quá tốt để giao lưu :)
mà nghe bên CN HCM to lớn quá cũng sợ kinh,bên tui 2 PGD thôi đã đuối,HCM hơn 20 PGD kb bên đó bao nhiu IT mới chịu nỗi :p

Ngân hàng nào cũng thế mà bạn, nếu là con ông cháu cha thì bạn cũng phải cởi dép đo chiều cao như thường nha
xem kỹ lại quy trình Agri vòng 1 là hồ sơ pv tại CN thì COCC tại CN có cần thiết phải pv và đo chiều cao ko ?Đã là COCC thì mấy cái lặt vặt chiều cao tại chi nhánh có người quen thì có đáng gì phải bận tâm,cùng lắm là phải có cái bằng ĐH
Liệu những bạn ở ngoài hồ sơ quá đẹp quá giỏi họ có cho thi vòng 2 không nữa là 1 chuyện đó bạn :p

xem kỹ lại quy trình Agri vòng 1 là hồ sơ pv tại CN thì COCC tại CN có cần thiết phải pv và đo chiều cao ko ?Đã là COCC thì mấy cái lặt vặt chiều cao tại chi nhánh có người quen thì có đáng gì phải bận tâm,cùng lắm là phải có cái bằng ĐH
Liệu những bạn ở ngoài hồ sơ quá đẹp quá giỏi họ có cho thi vòng 2 không nữa là 1 chuyện đó bạn :p
Ý t là cocc cũng phải đo chiều cao ( hình thức ) , vì bạn ý hỏi có đo chiều cao không mà, tập trung chủ đề chứ bạn, nói linh tinh làm gì

Ý t là cocc cũng phải đo chiều cao ( hình thức ) , vì bạn ý hỏi có đo chiều cao không mà, tập trung chủ đề chứ bạn, nói linh tinh làm gì
uhm còn quan điểm của mình là quy trình này chỉ để cho COCC tại CN thi thôi,việc đo chiều cao cũng chả nhất thiết và chỉ gửi 1 bộ hồ sơ là xong.Và vấn đề đáng ngại nữa rằng nếu có danh sách thi rồi lúc đó bạn sẽ cảm nhận những bộ hồ sơ thật đẹp,những ứng viên thật cao chuẩn cũng ko chắc sẽ có tên danh sách thi vs COCC mà ko đủ chiều cao :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên