Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Tìm kiếm cơ hội ở các NH khác, các vị trí không yêu cầu khắt khe về chiều cao em ơi. NH giờ tuyển nhiều mà. 1 vài NH vẫn tuyển các bạn QHKH, GDV có chiều cao dưới chuẩn. Quan trọng mình có gì để họ tuyển mình thôi:).
Dạ. Em cảm ơn anh ạ. :)

Có ai biết cho em hỏi là nộp hồ sơ pv sơ loại luôn hay là vào một ngày khác ạ. Pv sơ loại thì tập trung hỏi về vấn đề gì ạ? E cảm ơn mọi người

Em hỏi mãi mà không có ai giúp em với? Mã số đăng kí thi là lấy ở đâu mấy bác :(

Có ai biết cho em hỏi là nộp hồ sơ pv sơ loại luôn hay là vào một ngày khác ạ. Pv sơ loại thì tập trung hỏi về vấn đề gì ạ? E cảm ơn mọi người
PV sơ loại vào 1 ngày khác, chi nhánh sẽ thông báo sau em nhé. PV hỏi về bản thân, hiểu biết về vị trí, kinh nghiệm cũ (với ứng viên có kinh nghiệm), hoạt động trong thời đại học, làm thêm (với SV mới ra trường),... thôi.

Nộp hồ sơ sau đó sẽ có ngày đến phỏng vấn đủ điều kiện sẽ thi tuyển đỗ gọi đi ký quyết định vào một ngày nào đó.Thử việc 60 day làm việc .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên