Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

các anh chị cho em hỏi muốn ứng tuyển các vị trí trên của Agri thì bắt buộc phải tốt nghiệp rồi ạ? Sinh viên năm 4 đã học xong rồi có ứng tuyển được không ạ?
Bắt buộc phải tốt nghiệp em nhé. SV năm cuối thì chờ MB, Vietin, BIDV, Vietcom năm sau và Agribank cuối năm sau (nếu có tuyển).

anh @cocghe266 ơi cho em hỏi là cơ chế bố mẹ về cho con thế chỗ và tự nguyện đi vùng 30A gì đấy được tuyển thẳng năm 2014 hình như vẫn còn, như vậy 813 chỉ tiêu này là bao gồm tuyển cả trong cả ngoài ạ?
Và phần thi tuyển anh có thể chia sẻ thêm thông tin không ạ? Trên thông báo ghi ít thông tin quá ạ. Ví dụ: Môn thi, hình thức thi, số lượng các môn phải thi trong từng vị trí ý ạ...
Hề hề nói túm lại là anh xuất hiện comment là em tin và tha thiết đề nghị anh sẽ là admin tiếp sức mùa thi từa đến z tất tần tật đi ạ :p
Em cảm ơn anh nhiều ạ!

Trong thông báo tuyển dụng ghi nữ 1m55 thôi ạ, anh ghi như thế thì em mà nộp hồ sơ lại thiệt mất mấy phân rồi ạ :D
Nữ 1m55 trở lên thật, thấy bạn ấy hỏi, anh cứ nghĩ trong thông báo tuyển dụng không nói rõ:D. Phải là lợi chứ em, chiều cao thực của mình đi đâu mà thiệt:D.

Đg link vào danh sách các CN tuyển e k vào đc a @cocghe266 oiw. Vào web agribank thì vào mục nào a? E chỉ toàn thấy giới thiệu với tin tức khác thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,377
Thành viên mới nhất
muejnkfabet
Back
Bên trên