VPBank Về nguồn - Quan hệ khách hàng doanh nghiệp - VPBank [05.08.2016]

chỉ báo là hoãn thôi chứ chưa thấy lịch gì :)) 12/8 sinh nhật VPBank thật nên khả năng thông tin kia khá chuẩn :3
mà bạn biết pv gì ko chia sẻ đi
Tôi không biết pv ntn, tui tu
chỉ báo là hoãn thôi chứ chưa thấy lịch gì :)) 12/8 sinh nhật VPBank thật nên khả năng thông tin kia khá chuẩn :3
mà bạn biết pv gì ko chia sẻ đi
Tui chỉ biết pv nhóm nên mới đoán già đoán non thui, chứ chưa pv nhóm bao giờ.

Tôi không biết pv ntn, tui tu

Tui chỉ biết pv nhóm nên mới đoán già đoán non thui, chứ chưa pv nhóm bao giờ.
PV nhóm thì giống bên MB mình rồi, mỗi lần vào 3 người và có câu hỏi chung..sau đó có câu hỏi riêng. Câu hỏi chung để đánh giá khả năng xử lý tình huống nhanh nhạy hay không, câu hỏi riêng để tìm kiếm khả năng của từng người.

PV nhóm thì giống bên MB mình rồi, mỗi lần vào 3 người và có câu hỏi chung..sau đó có câu hỏi riêng. Câu hỏi chung để đánh giá khả năng xử lý tình huống nhanh nhạy hay không, câu hỏi riêng để tìm kiếm khả năng của từng người.
Tôi ở kv Hà Nội,chưa thấy gửi mail lịch pv. Bạn cho mình VD về một câu hỏi chung, và một câu hỏi riêng. Để mình biết qua dạng câu hỏi, để ôn. Thank you

trc mình pv nhóm bên TCB thì họ đưa ra 1 chủ đề, 1 bên bảo vệ, 1 bên phản biện chứ ko như bạn bảo :D nói chung chắc khó xơi rồi :))

• Like
Reactions: anv

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch