Vào Ngân hàng hay văn phòng chính phủ

ChauMeoMeo

Thành viên mới
Chào các anh chị em!
Em tốt nghiệp ngành Luật, nhà em đang định hướng cho em vào Ngân hàng Nông nghiệp or Văn phòng chính phủ. Em xin hỏi các ace vị trí Hỗ trợ tín dụng trong NHNNo thì công việc những gì, có áp doanh số, lương lậu thế nào ạ. Trong vppcp em thấy có các Vụ, nhưng thông tin về việc làm trong các Vụ thì em ko hề rõ. Ace nào có thông tin share em vs ạ. Cảm ơn các ace nhiều ạ!!!!

Chào các anh chị em!
Em tốt nghiệp ngành Luật, nhà em đang định hướng cho em vào Ngân hàng Nông nghiệp or Văn phòng chính phủ. Em xin hỏi các ace vị trí Hỗ trợ tín dụng trong NHNNo thì công việc những gì, có áp doanh số, lương lậu thế nào ạ. Trong vppcp em thấy có các Vụ, nhưng thông tin về việc làm trong các Vụ thì em ko hề rõ. Ace nào có thông tin share em vs ạ. Cảm ơn các ace nhiều ạ!!!!
Agribank thì làm gì có hỗ trợ tín dụng ? Làm Agribank nào ? Trụ sở chính thì ngon (vì đang thiếu bộ phận pháp chế), còn làm Chi nhánh thì Văn phòng Chính phủ ngon hơn

Bạn thế lực quá, có người ước gì chỉ được 1 trong 2 là mừng rồi, bạn phân vân...quất cả 2,trúng cái nào thì đớp cái đó..:D

Nhà định hướng thì hỏi nhà vị trí đó thế nào, nói chung chung thế này ai mà biết đc

Agribank không có nhân viên hỗ trợ tín dụng, vì nhân viên tín dụng làm từ a đến z rồi. Lương Agribank nhân viên mới = v1( 2,34*mức lương tối thiểu vùng)+v2( 200k* hệ số)+ ăn ca(600k)+ độc hại(100k). Nếu bạn ở vùng 4 thì được maxx là 4tr. Không cần suy nghĩ, VP chính phủ.

Agribank không có nhân viên hỗ trợ tín dụng, vì nhân viên tín dụng làm từ a đến z rồi. Lương Agribank nhân viên mới = v1( 2,34*mức lương tối thiểu vùng)+v2( 200k* hệ số)+ ăn ca(600k)+ độc hại(100k). Nếu bạn ở vùng 4 thì được maxx là 4tr. Không cần suy nghĩ, VP chính phủ.
Tùy nhé bạn, nhớ lại là bạn kia làm ở Trụ sở chính, chứ không phải CN làm ăn ko hiệu quả nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,565
Thành viên mới nhất
thienan0402
Back
Bên trên