Và mình đã đi làm!!!!!!!!

Động viên mình trong thời buổi khó khăn, đang ở nhà ăn bám bố mẹ cũng thèm có được công việc phù hợp.

Chúc mừng bạn, mong tin tốt lành này đến với mọi người trong đó có cả mình (hihi)

Các bạn có nhớ bài viết cách đây khoảng 2 tháng của tôi sau những tuyệt vọng khi mình cứ đi thi, đi pv xin việc là rớt ko.Sau những động viên và góp ý của mọi người, tôi đã thực sự nhận ra rằng cuộc sống thật tuyệt vời.Tôi cố gắng nạp hồ sơ, ôn thi, rồi thi rồi phỏng vấn... cùng cả sự động viên giúp đỡ của gia đình, đôi lúc tưởng chừng mình ko thể vượt qua nổi.Và giờ đây,công việc chỉ là mới bắt đầu, còn nhiều khó khăn lắm, nhưng môi trường tại đây tôi cảm thấy khá dễ chịu và giúp mình phát triển trong tương lai.Ước mơ trước mắt của tôi đã được thực hiện, 1 ước mơ 1 mục tiêu khác lại hiện ra trước mắt tôi rồi.Chúc những bạn nào còn mò mẫm hay bức bí trong tìm việc hãy vượt qua và đứng dậy được bằng chính sức mình nhé!:):):)
Mình đang trong tình cảnh của bạn 2 tháng trước :( haizzzz....

Các bạn có nhớ bài viết cách đây khoảng 2 tháng của tôi sau những tuyệt vọng khi mình cứ đi thi, đi pv xin việc là rớt ko.Sau những động viên và góp ý của mọi người, tôi đã thực sự nhận ra rằng cuộc sống thật tuyệt vời.Tôi cố gắng nạp hồ sơ, ôn thi, rồi thi rồi phỏng vấn... cùng cả sự động viên giúp đỡ của gia đình, đôi lúc tưởng chừng mình ko thể vượt qua nổi.Và giờ đây,công việc chỉ là mới bắt đầu, còn nhiều khó khăn lắm, nhưng môi trường tại đây tôi cảm thấy khá dễ chịu và giúp mình phát triển trong tương lai.Ước mơ trước mắt của tôi đã được thực hiện, 1 ước mơ 1 mục tiêu khác lại hiện ra trước mắt tôi rồi.Chúc những bạn nào còn mò mẫm hay bức bí trong tìm việc hãy vượt qua và đứng dậy được bằng chính sức mình nhé!:):):)

Làm NH nào vậy bạn ?

Cố lên chị nhé,:D Em cũng sắp ra trường, có động lực rồi

Chúc mừng bạn, mình cũng sắp ra trường cũng sắp rơi vào tình trạng của bạn 2 tháng trước.

chúc mừng bạn nhé ;) cố lên dù con đường phía trước có nhiều khó khăn thử thách, mong là bạn sẽ thành công :)

Như vậy đã là bước đầu thành công rồi chị a... ! Rất vui khi mọi người cùng được chia sẻ niềm vui với chị. Chúc chị đạt được nhiều thành công hơn nữa nhé ! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,476
Thành viên mới nhất
Bongzilla Merch
Back
Bên trên