Và mình đã đi làm!!!!!!!!

Chúc mừng bạn :) Các bạn khác đang thất nghiệp vô đọc topic này để lấy động lực nhé ;;)

ak...buồn cười wa, mình đi làm, chúng ta cần nhau & tạo cho nhau giá trị chứ có phải đi xin cty đâu, chúng ta ko nên sống quá cảm xúc như vậy..dễ bị hụt hẫng trong 1 môi trường đầy khả biến

mình ko làm ngân hàng,mặc dù mình đã thi và nạp hô sơ chục nơi rùi.hi2.mình làm nghiên cứu.:D:D

ak...buồn cười wa, mình đi làm, chúng ta cần nhau & tạo cho nhau giá trị chứ có phải đi xin cty đâu, chúng ta ko nên sống quá cảm xúc như vậy..dễ bị hụt hẫng trong 1 môi trường đầy khả biến

bạn này tự tin quá. mình không thấy cảm xúc như bạn ấy có gì buồn cười cả. càng khó khăn để đạt được thì người ta càng biết quý trọng và cố gắng hơn. thời buổi khó khăn, mật nhiều ruồi ít, nếu bạn không hiểu niềm vui của bạn ấy, thì có lẽ bạn ở khác bên với "mật", hoặc mọi thứ đến với bạn quá dễ dàng. dù gì cũng chúc bạn luôn thuận buồm xuôi gió.

Có j đâu nhỉ, cảm xúc bột phát thì lên tâm sự vài dòng thôi. Dù vài dòng nhưng cũng giúp nhiều bạn thêm niềm tin lắm đó ạ, trong đó có mềnh:)
P/s: chúc bạn làm tốt cv của mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back