[USEFUL] Tổng hợp Tin tuyển dụng của các Ngân hàng, CQNN theo danh sách

Many thanks bac Cocghe!

Bác quả là 1 thuyền trưởng tâm huyết.
1 tinh thần làm việc và cống hiến đáng được tôn vinh.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
@all: Mình đã post đủ bộ Topic Chia sẻ Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn tương ứng. Một số NH chưa có Topic Chia sẻ Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn tương ứng trên Diễn đàn do ít tuyển dụng, quy mô nhỏ & ít bạn quan tâm. Với những NH này các bạn có thể tham khảo các topic bên Webkinhte (bên này có topic cho mấy NH này nhưng cũng rất "nghèo" thông tin).

@all: Mình đã post đủ bộ Topic Chia sẻ Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn tương ứng. Một số NH chưa có Topic Chia sẻ Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn tương ứng trên Diễn đàn do ít tuyển dụng, quy mô nhỏ & ít bạn quan tâm. Với những NH này các bạn có thể tham khảo các topic bên Webkinhte (bên này có topic cho mấy NH này nhưng cũng rất "nghèo" thông tin).
Cảm ơn bạn cocghe rất rất nhiều. Mà cái topic chia sẻ kinh nghiệm vào SCB bạn đặt nhầm vào SHB rồi. khộ thân, lọ mọ đêm hôm lên post bài cho mọi người. Khách hàng cũng rất hay nhầm NHTMCP Sài Gòn Hà Nội và NHTMCP Sài Gòn- CN Hà Nội.
@all: Thay vì chỉ đọc và chọn những thông tin cho riêng mình, mọi người hãy ủng hộ và cùng xây dựng cho topic này nhé.
Một lần nữa cảm ơn bạn Cóc!

Kienlongbank, Phương Nam (Southern Bank), SCB, Saigonbank, Phương Tây (Western Bank), Trustbank, VietBank, Nam A Bank ít khi tuyển dụng, tin tuyển dụng gần nhất là từ...cuối năm 2011, hoặc 1 số đã cách đây mấy tháng:|

Cảm ơn bạn cocghe rất rất nhiều. Mà cái topic chia sẻ kinh nghiệm vào SCB bạn đặt nhầm vào SHB rồi. khộ thân, lọ mọ đêm hôm lên post bài cho mọi người. Khách hàng cũng rất hay nhầm NHTMCP Sài Gòn Hà Nội và NHTMCP Sài Gòn- CN Hà Nội.
@all: Thay vì chỉ đọc và chọn những thông tin cho riêng mình, mọi người hãy ủng hộ và cùng xây dựng cho topic này nhé.
Một lần nữa cảm ơn bạn Cóc!
Bạn thông cảm nhé, Cóc già nên thỉnh thoảng mắt kém;)). Mình đã fix lại giúp chủ topic rồi ^^

P/s: Thay mặt chủ topic cảm ơn đoạn "@all" của bạn:)

Thank Cocghe nhiều nhiều. Nhờ mod mà em mới biết đc thông tin tuyển dụng của ngân hàng, chứ cứ lần mò từng trang web của ngân hàng chắc em đơ lun.
Cảm ơn vì lòng tâm huyết ^^

Cám ơn SMOD cocghe đẹp giai;))
UB quả là diễn đàn cập nhật tin tức Tuyển dụng hay nhất mà mình từng biết:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back