[USEFUL] Tổng hợp Tin tuyển dụng của các Ngân hàng, CQNN theo danh sách

may ban oi, cho minh hoi co SHB co danh sach duoc chon ho so, dot tuyen dung tai Hung Yen, Da Nang han chot nop ho so ngay 5/10 chua ? thanks all nhe

- - - Updated - - -

may ban oi, cho minh hoi co SHB co danh sach duoc chon ho so, dot tuyen dung tai Hung Yen, Da Nang han chot nop ho so ngay 5/10 chua ? thanks all nhe

Cảm ơn SM phuong1290 đã update tin tuyển dụng mới:).

@all: Topic tiếp tục được cập nhật tin TD của HD và TienPhongBank. Như thường lệ, chữ (New) được đặt trước tin tuyển dụng mới.

Thân mến.

@all:

1. Topic được cập nhật các tin tuyển dụng mới nhất của: Tienphongbank, VPBank, Sacombank, Công ty Vàng bạc Đá quý VietinBank, Mizuho Bank, BNP Paribas, EVNFinance. Như thường lệ, chữ (New) được đặt trước tin tuyển dụng mới.

2. Bỏ chữ (New) ở những tin tuyển dụng đã đặt chữ đó trong 3 ngày.

3. Một điểm mới trong topic là mình đã tạo thêm bảng tin tuyển dụng của các Chi nhánh NH nước ngoài, NH liên doanh và NH 100% vốn nước ngoàiTin tuyển dụng của các tổ chức tài chính khác

Chi tiết các bạn vui lòng xem tại topic.

Thân mến.

Thêm bảng tin tuyển dụng của các Chi nhánh NH nước ngoài, NH liên doanh và NH 100% vốn nước ngoàiTin tuyển dụng của các tổ chức tài chính khác giúp topic hoàn chỉnh hơn nhiều^^. Tiện thật :x

Thread này sao không đưa vào mục Sticky Thread cho dễ theo dõi nhỉ, tìm đến trang thứ 3 mới thấy thì giảm mất mục đích của cái "useful" rồi :)

Thread này sao không đưa vào mục Sticky Thread cho dễ theo dõi nhỉ, tìm đến trang thứ 3 mới thấy thì giảm mất mục đích của cái "useful" rồi :)
Theo mình hiểu thì thread này cần những bạn đọc rồi để lại comment như bạn để thực sự useful, còn stick mà k comment, k đọc (thường các thread được stick sẽ ít bạn click vào xem) thì cũng k tạo hiệu ứng hơn là bao.

1 lần nữa, rất mong các bạn, sau khi có được thông tin cho mình, hãy thực hiện 1 việc làm nhỏ thôi, là để lại 1 comment để các bạn khác biết những tin TD mà các bạn ấy quan tâm.

@ Phuong1290: Bảng tổng hợp này rất hữu ích, giống như trang mục lục trong sách vậy đó :)tiện cho mọi người tra cứu, . Theo mình, comment thì sẽ cm vào từng topic tuyển dụng rồi bạn, hoặc mọi người sẽ bấm Thanks, thay vì reply "Cảm ơn" như kiểu spam vậy làm gì :)

@ Phuong1290: Bảng tổng hợp này rất hữu ích, giống như trang mục lục trong sách vậy đó :)tiện cho mọi người tra cứu, . Theo mình, comment thì sẽ cm vào từng topic tuyển dụng rồi bạn, hoặc mọi người sẽ bấm Thanks, thay vì reply "Cảm ơn" như kiểu spam vậy làm gì :)
Comment spam để topic lên hot cũng hơn là vào đọc nhưng không để lại comment. Có phải ai cũng comment spam đâu bạn, có thể là comment góp ý để topic hoàn thiện hơn, hoặc 1 lời động viên cho chủ thớt. Còn comment vào từng topic tuyển dụng thì đã đành, nhưng như thế thì topic này không phát huy hết tác dụng. Nó chỉ có tác dụng khi được update liên tục và liên tục được lên hot. Mà muốn lên hot thì cần comment:D

@all:

1. Topic được cập nhật các tin tuyển dụng mới nhất của: NH Đông Á, HDBank, LienVietPostBank, PGBank, VIB (3 tin), Vietcombank, VPBank (5 tin), Mizuho Bank. Như thường lệ, chữ (New) được đặt trước tin tuyển dụng mới.

2. Bỏ chữ (New) ở những tin tuyển dụng đã đặt chữ đó trong 3 ngày.

Chi tiết các bạn vui lòng xem tại topic.

Thân mến.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back