SeABank [Update] SeABank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Hà Nội, Quảng Ninh, Đà Nẵng, Đồng Nai, Tiền G

Có kinh nghiệm làm kinh doanh, phát triển khách hàng ít nhất 01 năm;
Mới ra trường lấy đâu ra cái này:(

ôi, các bạn ơi, cho mình hỏi, có bạn nào có điện thoại của bên Seabank k? m có nhưng mà mình không nghe, ôi cái cuộc đời này, làm sao mà liên lạc lại được bi giờ :((

ôi, các bạn ơi, cho mình hỏi, có bạn nào có điện thoại của bên Seabank k? m có nhưng mà mình không nghe, ôi cái cuộc đời này, làm sao mà liên lạc lại được bi giờ :((
Bạn gọi lại số đã gọi cho bạn là được mà, không thì liên lạc theo sđt trên web và làm theo hướng dẫn đến phòng nhân sự :D bạn vừa được gọi sáng nay ah, bạn ứng tuyển vị trí gì vậy?

Hix thấy vị trí chuyên viên quản lý khách hàng cá nhân tuyển riết,chắc mình out rùi, pv 2 tuần rùi mà ko thấy gọi

bản sao văn bằng, chứng chỉ nộp wa mail như thế nào :-?
mình chụp hình, cắt ra rùi gửi có đc hok :D

Bạn ơi, bạn nộp vị trí gì đấy?
Bạn nộp qua mail hay trực tiếp?
Mình nộp nhìu lần lắm mà ko đc gọi, ko biết hồ sơ của mình có vấn đề gì ko? Mình toàn gửi bản thông tin ứng viên qua mail.

ngân hàng này tuần nào cũng tuyển ấy nhỉ =.=

bạn ThuHa ơi,gủi mail có kèm thêm tài liệu j không vậy,hướng dẫn cho mình với,,,,

Bạn ơi, bạn nộp vị trí gì đấy?
Bạn nộp qua mail hay trực tiếp?
Mình nộp nhìu lần lắm mà ko đc gọi, ko biết hồ sơ của mình có vấn đề gì ko? Mình toàn gửi bản thông tin ứng viên qua mail.
Chỉ cần nộp thông tin ứng viên qua mail là đủ rồi các bạn ạ. Nếu được thì họ sẽ send qua mail sau đó nếu không thấy bạ xác nhận thì họ sẽ gọi điện trực tiếp cho các bạn nhé. Yên tâm đi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên