SeABank [Update] SeABank tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Hà Nội, Quảng Ninh, Đà Nẵng, Đồng Nai, Tiền G

cocghe266

Administrator
Chi tiết xem tại bảng sau:

Mã vị tríTên vị tríĐịa điểmChi tiết
942Chuyên viên Kiểm soát nội bộHà NộiXem tại đây
941Chuyên viên Hỗ trợ tín dụngĐồng Nai, Đà NẵngXem tại đây
940Chuyên viên Phát triển kinh doanhTiền Giang, Hà Nội, Đà Nẵng, Quảng Ninh, Bắc Ninh, TP.HCMXem tại đây
939Chuyên viên chính pháp chếHà NộiXem tại đây

Bổ sung các vị trí sau (Update lúc 23h15 ngày 31/08/2012):

Mã vị tríTên vị trí (click vào tên vị trí để xem chi tiết)Địa điểm
948Chuyên viên Quản lý quan hệ khách hàng cá nhânCần Thơ, Quảng Ninh, Bắc Ninh, Thanh Hóa, Nghệ An, Đà Nẵng, Hà Nội, TP. Hồ Chí Minh, An Giang, Bình Dương, Nha Trang, Bình Định
950Chuyên viên quản lý quan hệ khách hàng SME&PROĐồng Nai, Hải Dương, Đắc Lắc, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Dương, An Giang, TP. Hồ Chí Minh, Hà Nội, Đà Nẵng, Nghệ An, Thanh Hóa, Bắc Ninh, Quảng Ninh, Cần Thơ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình vừa gửi 2 vị trí qua mail, nhưng ko thấy mail reply lại gì cả.
Ko biết bên SEABank tuyển dụng có mail trả lời ko nhỉ bạn Cocghe?

nộp đến mấy lần chả lần nào dc gọi. khiếp Nh này mất rồi. tuyển cứ như thay hết nv cũ ấy

tớ cũng vậy, mấy lần ứng tuyển mà không thấy gì, mà dạo nay các NH hạn chế tuyển nữ thì phải. Hic cứ thế này thì thất nghiệp đến bao giờ

Uhm, lúc nào cũng ưu tiên Nam, ghét thật đấy. Hic.
Thôi thì cứ cố gắng bạn ạ, thời buổi khó khăn mà.
Cố gắng hết mình để đánh bật con trai đi, hj.
Trời ko phụ lòng ng mà.

Mình vừa gửi 2 vị trí qua mail, nhưng ko thấy mail reply lại gì cả.
Ko biết bên SEABank tuyển dụng có mail trả lời ko nhỉ bạn Cocghe?
Bạn biết câu trả lời rồi nhé:D
nộp đến mấy lần chả lần nào dc gọi. khiếp Nh này mất rồi. tuyển cứ như thay hết nv cũ ấy

Giống mình, chẳng bít kỉu j.

tớ cũng vậy, mấy lần ứng tuyển mà không thấy gì, mà dạo nay các NH hạn chế tuyển nữ thì phải. Hic cứ thế này thì thất nghiệp đến bao giờ
Vẫn có bạn được gọi mà các bạn, ở đợt tuyển gần đây thôi: SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

hix, hình như đã có danh sách gọi đợt 26/08 ui thì phải. hum trước mình nhận được điện thoại từ SeABank nè. nhưng lúc đó đang đi trên đường nên k biết mà nghe máy. về gọi lại thì tổng đài yêu cầu số máy lẻ :((. vậy là đi tong 1 cơ hội. có b nào cũng từng k nghe như mình mà đc gọi là k???? hixxxx

cho mình hỏi các bạn chỉ nộp mỗi mẫu đơn tuyển dụng qua mail thôi, có cần scan các văn bằng nộp luôn ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,462
Thành viên mới nhất
yyuyuhahi
Back
Bên trên