Tuyển dụng Agribank 2015. Hỏi kinh nghiệm và trao đổi nghiệp vụ.

Agribank sắp tới tuyển dụng 500 nhân viên tốt nghiệp trung học phổ thông đẻ đào tạo các vị trí: kiểm quỹ, giao dịch viên, lễ tân, phát hành thẻ. Đồng thời cũng thi tuyển tập trung với các vị trí khác, bạn nào quan tâm thì chuẩn bị thi tuyển.

Agribank sắp tới tuyển dụng 500 nhân viên tốt nghiệp trung học phổ thông đẻ đào tạo các vị trí: kiểm quỹ, giao dịch viên, lễ tân, phát hành thẻ. Đồng thời cũng thi tuyển tập trung với các vị trí khác, bạn nào quan tâm thì chuẩn bị thi tuyển.
chắc trêu :v

Agribank tuyển đh. Bằng cđ còn ko được nữa là

Agribank tuyển đh. Bằng cđ còn ko được nữa là
Người ta tuyển vậy là cũng có lý do:
- Các vị trí mình nói ở trên chỉ cần tốt nghiệp trung học phổ thông là làm được.
- Trả lương cho người tốt nghiệp THPT đươc nhiên sẽ ít hơn người tốt nghiệp ĐH.

Công văn chính xác đây,500 chỉ tiêu này chỉ có các bé vừa tốt nghiệp thpt có cơ hội thôi.Còn chưa tính đến các bác nhiều tuổi học xong đại học nộp bằng cấp 3 ko biết có đc chấp nhận ko.Công văn này quá oái oăm và còn đợi các chi nhánh báo cáo sự chênh lệch định biên mới quyết định tuyển.Và ko có nói gì đến tuyển các vị trí khác ngoài những vị trí trên.Các bác nghĩ sao tuyển 500 bé ở trên mà còn tuyển tiếp thì chỉ tiêu ở đâu ra .Đây là kiểu chấp nhận trả lương cho đội ngũ trẻ khỏe lương thấp làm việc năng động còn hơn đội ngũ các anh chị đại học nhưng ì ạch .Theo mình mấy bé mới vào sẽ tích cực lắm hi vọng thay đổi đc agr trong những năm tới

EM nghĩ Agribank năm nay chắc chắn không tuyển rồi :3 còn thi vào Agribank như nào các anh chị cho ít kinh nghiệm để chuẩn bị trước nào :)) haha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên