Tương lai của nghề QHKH

Em chỉ chạy dư nợ thôi hả?
Cố lên em... Gắng nhờ anh chị đi trước giúp đỡ... Cũng mời anh chị cafe cafao ăn sáng... mua bánh trái gì vào ăn.... Nhờ người khác cũng phải thể hiện tấm lòng 1 chút em nhé.........

Khi ta đơn độc... đuối quá thì cần giúp đỡ từ nhiều nguồn lực.
Không a, cứ chỉ tiêu 1 tháng 2 tỷ, dư nợ tăng ròng. dạ cũng cũng đi cùng mấy anh, chị cùng phòng, nhưng giờ tình cảnh ai cũng như ai...mấy a,c đi trc thì cũng đã có mối quen sẵn rồi, còn mình mới nên phải bắt đầu từ đầu nên thấy khó khăn hơn thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: A13
Cuộc sống do mình nắm....
Vận mệnh do mình định đoạt...

Ai nói gì cũng kiểu sướng miệng cho qua....
Ai giúp mình thì mình cám ơn... Ai góp ý xây dựng thì mình gây dựng....
Ai kiếm chuyện thì... 1 bụp lại.... 2 lại MẶC KỆ NÓ.....

Chả sao đâu em... Mình có quyết tâm, thì mình chứng mình kết quả....

Anh cũng thế thôi, khi anh mở Shop hay mua máy chụp hình mấy chục triệu về thì ai cũng nói tời ơi, khùng sao mở shop mà mua máy.... phí tiền... bla bla...

Khi anh kiếm được nhiều tiền thì họ.... câm nín..... Đại loại là tự quê thôi....

Cố lên em!!!
dạ, =)) em cũng muốn sau này tự làm cái gì đó bên ngoài kiếm tiền thêm như anh vậy =))
dù sao em cũng phải suy nghĩ các vượt qua noel alone năm nay.
sau giống năm ngoái quá, cũng 7 nghiệp @@

• Like
cả nghĩ nhiều cà lo lắng cả đi đường bụi cả ko có thời gian cho bản thân mình nữa anh ạ :))
mới đầu mình cũng thích tiếp xúc khách hàng lắm, tưởng làm được công việc phù hợp rồi, được mức lương mơ ước, được vào làm bank....nhưng sự thật không như mơ. đúng là không có thời gian cho bản thân thiệt.:rolleyes::rolleyes:

• Like
dạ, =)) em cũng muốn sau này tự làm cái gì đó bên ngoài kiếm tiền thêm như anh vậy =))
dù sao em cũng phải suy nghĩ các vượt qua noel alone năm nay.
sau giống năm ngoái quá, cũng 7 nghiệp @@
Không a, cứ chỉ tiêu 1 tháng 2 tỷ, dư nợ tăng ròng. dạ cũng cũng đi cùng mấy anh, chị cùng phòng, nhưng giờ tình cảnh ai cũng như ai...mấy a,c đi trc thì cũng đã có mối quen sẵn rồi, còn mình mới nên phải bắt đầu từ đầu nên thấy khó khăn hơn thôi.
đấy, vậy nên ai bảo con trai k yêu bằng mắt thì nhầm to rồi :)))))), em chả có gì nên chịu khó kiếm tiền mà dưỡng xinh thôi :v

Chúc các em sẽ có công việc mà mình thích, mình đam mê.... làm mà chơi, chơi mà làm.....

Khó khăn thì lúc nào cũng có... nên cố gắng lên nha các em!!!

Thất nghiệp... không biết có không mà lãnh trợ cấp thất nghiệp đó.
Chả sao cả em à. Mình coi như thời gian này nghỉ ngơi tĩnh dưỡng. Rãnh thì đọc sách, đi học thêm cái gì đó. Giải trí thì đi phượt đi đây đi đó. Còn không thì chơi game, cafe cùng lũ bạn.

Mình phải quý thời gian này, chứ mai mốt đi làm rồi lại tiếc rẻ thời gian ở không.

Anh thất nghiệp những 3 lần, nhưng toàn do anh tự quyết định nghỉ, chẳng sợ gì cả. Mình còn trẻ, mình có khả năng mình tin mình sẽ xin được việc. Anh thì khác, ngày xưa xin đâu làm cũng được, giờ lựa chọn kỷ càng vì không phải bank nào vào cũng oke hết.

Thứ quý nhất cuộc đời đó là sức khỏe. Biết bao nhiều người làm việc có khi cả trăm triệu tháng nhưng cuối cùng lấy tiền đó đi trị bệnh hết. Vậy đó, cuộc đời là vậy.

Không bao giờ nhục chí em nhé!!!!

Đọc những dòng chia sẻ của anh mà e thấy cuộc đời vui hơn :) em cám ơn anh nhé !

• Like
Cám ơn em đã đọc những dòng của anh và giúp ích được gì đó cho em.

Chúc em nhiều may mắn, động lực, đam mê và sẽ thành công....
Tìm việc là một wuá trình đơn độc :)
Một năm được gì và mất gì :) cố gắng năm sau ổn định lên khoe với anh mới đc. :) :)

• Like
cảm với tất cả các anh chị và các bạn.
Mình vừa chia tay công việc quan hệ khách hàng xong =( giờ đang ở nhà ăn bám.

Mỗi người đều có thể chất, trí tuệ, và sức chịu đựng khác nhay nên sẽ có công việc phù hợp với từng người. Mình sẽ cố gắng thi tuyển vào vị trí khác hoặc qua công ty làm =)) cuộc sống không bao lâu, nên quan điểm của mình phải làm công việc gì vừa sức để còn tận hưởng cuộc sống, mình ra đi để tìm cái phù hợp với sức khỏe, tinh thần của mình chứ không phải ra đi để trốn chạy khó khăn.
Mình cũng đã out, đúng là chỉ tiêu đau đầu gê nghỉ 1time ở nhà thấy sướng sướng hẳn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên