Tương lai của nghề QHKH

Xin chia sẽ cho các bạn:
Ở đây không biết chủ topic bao nhiêu tuổi và đã trải qua bao nhiêu "mối tình với Bank"
Hiện tại , mình đã trải qua 7 " mối tình với bank" trải qua nhiều vị trí nhưng chủ yếu vẫn là QHKH là chính:
- Lộ trình phát triển tổng quát của QHKH/CV TD/RM/TM....( nói chung là sale person của bank)
NVQHKH ( CN& DN) => CV QHKH ( CV 1,2, chính/teamleader/Tổ trưởng) ( CN & DN)( ở một vài bank thì 02 chức danh này có thể gộp chung, có bank la CV , bank la NV=> Giám đốc mảng/Trưởng phòng=> PGĐ CN / Trưởng PGD( GĐ PGD)/Phó PGD=> GĐ CN=> rồi xa hơn nữa tuỳ tình hình...
- Về công việc, phải yêu công việc mình làm, phải chấp nhận rủi ro và giao tiếp tốt, cái này hầu như mọi nơi mọi tổ chức điều cần.

Chủ yếu là thái độ làm việc của chính bản thân mình,có câu nói " thái độ quyết định thành công của bạn"
Chúc bạn lấy lại ý chí chiến đấu, vì tín dụng/QHKH có nhiều cái cũng vui và đáng để học

Em tay ngang bước vào nghề, tìm kiếm khách hàng đủ kiểu mà lênh đênh quá. chưa có hồ sơ nào, lấy gì mà đạt cái chỉ tiêu 2tỷ/tháng. Anh chị nào có kinh nghiệm chỉ giáo e với ạ. Hoang mang quá

Mình là con gái làm bên bộ phận qhkhcn, suốt ngày long nhong đi kiếm khách hàng nhưng k có trong khi chỉ tiêu đè lên rất áp lực. Và mình cũng chuẩn bị dứt áo ra đi. Và nguy cơ thất nghiệp xảy ra với mình, nghĩ đến đã thấy thật mịt mù :(

Mình là con gái làm bên bộ phận qhkhcn, suốt ngày long nhong đi kiếm khách hàng nhưng k có trong khi chỉ tiêu đè lên rất áp lực. Và mình cũng chuẩn bị dứt áo ra đi. Và nguy cơ thất nghiệp xảy ra với mình, nghĩ đến đã thấy thật mịt mù :(
Cùng cảnh ngộ. bạn làm bên ngân hàng gì, ở đâu?

Mình cũng đnag cố gắng cầy cuốc tháng này xem thế nào, tháng này mà không có chắc mình cũng làm đơn sớm.vậy là bạn đã nghỉ rồi hả? thế giờ bạn tìm đc cv mới chưa? bạn dự ko làm ngân hàng thì làm cv j?

đúng là vào bank đã khó trụ lại còn khó hơn. Với sức ép chỉ tiêu tự nhiên thấy mình già đi, con gái mà làm nhân viên kinh doanh đúng là vất vả. Tự nghĩ phải mình khỏe như kình ngư Ánh Viên thì hay biết mấy :D:D:D:D:D:D:D:D

đúng là vào bank đã khó trụ lại còn khó hơn. Với sức ép chỉ tiêu tự nhiên thấy mình già đi, con gái mà làm nhân viên kinh doanh đúng là vất vả. Tự nghĩ phải mình khỏe như kình ngư Ánh Viên thì hay biết mấy :D:D:D:D:D:D:D:D
Con gái mà chạy suốt ngoài đường, đã xấu nay còn xấu hơn :D. Bạn làm ở ngân hàng nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên