SBV Trung tâm Thông tin tín dụng NHNNVN (SBV) tuyển dụng 39 cán bộ [05.11 - 08.11.2012]

hjx chả bít ôn cái j mà cũng chả có tâm trạng ôn thi j cả. Thi xong vẫn còn phải phỏng vấn nữa, đến nản :|

đk xong mới thấy hối hận.biết thế đk xếp hạng tín dụng DN :((

sao lại hối hận? xeepshangj Dn có 4 chỉ tiêu thôi, nguy cơ tạch cao chot vót :))

- - - Updated - - -

thi 45' thì thi trắc nghiệm nhưng đây lại thi 90' nên hơi ghê bạn ạ.có giấy báo dự thi ah bạn?tớ có thấy j đâu, chỉ thấy trong giấy hẹn là ngày mùng 8 có mặt thui à
thế có bạn nào biết là thi ở đâu chưa? chả nhe hôm đấy đến trung tâm đấy thi ah? thấy tương lai mịt mùng thế, bác nào có giấy báo rồi nhớ lên đây thông báo cho bà con nhá

sao lại hối hận? xeepshangj Dn có 4 chỉ tiêu thôi, nguy cơ tạch cao chot vót :))

- - - Updated - - -

thế có bạn nào biết là thi ở đâu chưa? chả nhe hôm đấy đến trung tâm đấy thi ah? thấy tương lai mịt mùng thế, bác nào có giấy báo rồi nhớ lên đây thông báo cho bà con nhá
thi ở Hà Đông chứ ở đâu nứa ạ.mà có giấy báo ah bác?

Sáng thứ 7 tự giác mò đến chỗ trung tâm đấy thôi, trên website chưa thấy thông báo gì mới cả. So với thi công chức ở chỗ khác thì thi ở đây, đặc biệt là tiếng anh với tin học, chắc chắn khủng hơn nhiều rồi :))

Sáng thứ 7 tự giác mò đến chỗ trung tâm đấy thôi, trên website chưa thấy thông báo gì mới cả. So với thi công chức ở chỗ khác thì thi ở đây, đặc biệt là tiếng anh với tin học, chắc chắn khủng hơn nhiều rồi :))
nhất là TA.hức hức :((

- - - Updated - - -

nhất là TA.hức hức :((

có bạn nào biết lịch thi cụ thể từng môn và thông báo về sbd hay phòng thi j chưa? hixhix sao thấy mờ mịt zậy :((

có bạn nào biết lịch thi cụ thể từng môn và thông báo về sbd hay phòng thi j chưa? hixhix sao thấy mờ mịt zậy :((
Với tình hình hiện nay thì tớ nghĩ sáng thứ 7, họ sẽ phổ biến luôn. Giờ trên giấy hẹn là 7h, khá là sớm, nên có khả năng là như thế :D

sáng mai lại phải thi ở VIB.chả có time mà ôn :((
Chào bạn nhé. Chắc bạn chiến đấu một mình tốt nhé. M chính thức bỏ cuộc rồi. Kiểu mờ tịt thông tin thế này thi không biết đằng nào mà nần.hihi Nhà có việc nên về quê thui. Bạn loại được 1 tên lót đường rồi đấy. Chúc bạn thi tốt.hihi\m/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên