SBV Trung tâm Thông tin tín dụng NHNNVN (SBV) tuyển dụng 39 cán bộ [05.11 - 08.11.2012]

Không biết lương lậu ở đây thế nào nhỉ, ko biết tí thông tin gì về trung tâm này mà cứ nhắm mắt đưa chân

chỗ này với cục thống kê thì chỗ nào hơn nhỉ, có bạn nào biết ko
theo tớ thì cục Thống kê bạn ah.chứ thi này là thi viên chức mà, làm theo hợp đồng thì tớ nghĩ ít có cơ hội thăng tiến í.theo tớ là như vậy :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chỗ này với cục thống kê thì chỗ nào hơn nhỉ, có bạn nào biết ko
Tớ nghĩ cũng tùy từng vị trí thôi. Có chỗ kiếm ăn được, có chỗ lại không, phải người trong cuộc mới biết rõ được :D
Mà bên cục thống kê tuyển cả công chức lẫn viên chức nữa đấy nhé.

topic chẳng đề cập j đến vấn đề thi cử nhỉ, toàn thông tin ngoài lề, mà ub ít người thi cái này hay sao ấy nhỉ? Vào thảo luận cho sôi nổi nào sắp thi rùi ~~

Mình thi cung cấp sản phẩm dịch vụ thẻ tín dụng. Hôm nộp hồ sơ thấy bảo cha ai vào vị trí đó, thấy có thêm động lực cơ mà lúc này thi nản quá chưa ôn được gì cả/:|

- - - Updated - - -

sao mà trích dẫn trả lời nó lại chạy xuống dưới cùng là sao???[-(

bạn zptran ơi, cmt kia của bạn bị sao í.mình trích dẫn mà bị báo cáo sai phạm.hihi
cơ mà ngon lành quá nhỉ.mình cũng đk thẻ tín dụng nè.hihi.ít ng đk nhưng chân trong đk ngon lành rùi thì sao.sợ lém :((.mình cũng chưa ôn tí j.mai cho mình chép vs nhé ^^

bạn zptran ơi, cmt kia của bạn bị sao í.mình trích dẫn mà bị báo cáo sai phạm.hihi
cơ mà ngon lành quá nhỉ.mình cũng đk thẻ tín dụng nè.hihi.ít ng đk nhưng chân trong đk ngon lành rùi thì sao.sợ lém :((.mình cũng chưa ôn tí j.mai cho mình chép vs nhé ^^
Mình cũng ko hiểu luôn,cứ tưởng không phải chọi với ai,ai ngờ gặp ngay cao thủ đây rùi,thôi tớ nhường bạn đó,hihi mà sao lại mai. mùng 8 mới thi mà.làm bạn giật cả mình.hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên