Các bạn cho mình hỏi có bạn nào nhận được mail mời test chiều ngày 4/9 ko nhỉ? hnay mình nhận đc mail của anh nguyễn trọng hiếu nhưng trong phần mail có phần ghi chú TPBank yêu cầu : là bổ sung thông tin về quá trình đào tạo( đh/cđ) theo mẫu bên dưới qua emai reply là như nào nhỉ? mình mới gửi mail xác nhận tham gia thôi còn pần bô sung kia minh ko hiểu lắm. Các bạn nào biết chỉ mình với?

[TBODY] [/TBODY]

Các bạn cho mình hỏi có bạn nào nhận được mail mời test chiều ngày 4/9 ko nhỉ? hnay mình nhận đc mail của anh nguyễn trọng hiếu nhưng trong phần mail có phần ghi chú TPBank yêu cầu : là bổ sung thông tin về quá trình đào tạo( đh/cđ) theo mẫu bên dưới qua emai reply là như nào nhỉ? mình mới gửi mail xác nhận tham gia thôi còn pần bô sung kia minh ko hiểu lắm. Các bạn nào biết chỉ mình với?
Bạn yên tâm là sẽ có người bên TPBank gọi cho bạn để hỏi thông tin này nhé. Bạn cứ mang theo điện thoại theo người nhé. Mình đã từng giống y bạn. :))

mình test hồi cuối tháng 7, 1 tuần sau đi pv và chưa đầy 1 tuần thì thông báo kết quả rồi đi đào tạo luôn. Đang ở giai đoạn cuối khóa đào tạo. ^^
chúc mug b na. Đề test có khó ko ban? Luc pv có hỏi nhưng j vay b? Có hỏi tình huôg ko? Mih lo lam. B lam vi tri j thê? Minh test khcn, hnay lai thay dag tuyển gdv nên mình lại gưi tiêp, ko bit co sao ko?

có ai test ngày 4/9 tại khách sạn cầu giấy có kết quả chưa vậy?
Họ bảo trong tuần này sẽ gửi mail thông báo dù trượt hay đỗ mà hôm nay thứ 6 rồi vẫn chưa thấy mail.
Hix, hồi hộp quá :confused:

có ai test ngày 4/9 tại khách sạn cầu giấy có kết quả chưa vậy?
Họ bảo trong tuần này sẽ gửi mail thông báo dù trượt hay đỗ mà hôm nay thứ 6 rồi vẫn chưa thấy mail.
Hix, hồi hộp quá :confused:
Mình cũng cùng chung tâm trạng, ai nhận được mail ới mọi người một tiếng với ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu