Các bạn nộp cv đợt 1/6 này có ai được gọi đi test chưa?
Mình mới nhận được mail với tin nhắn đi test trưa nay nè.
Mà có bạn nào chia sẻ chút ít thông tin về dạng đề thi được không? Mình thấy có bạn bảo còn có câu tự luận...biết ôn cái gì bây giờ :-s

Mình mới nhận được mail với tin nhắn đi test trưa nay nè.
Mà có bạn nào chia sẻ chút ít thông tin về dạng đề thi được không? Mình thấy có bạn bảo còn có câu tự luận...biết ôn cái gì bây giờ :-s
bạn ơi đề thi như thế nào hả bạn

Có ai như t k? Lịch thi lúc 11h20 ngày hôm nay. 11.6. ????? Có khi nào họ nhầm giờ k???

Buồn quá, sáng nay tính sai rồi. Sao lúc ý mình ngu thế nhỉ, đầu mới chả óc :(

sao c biết là sai thế
Vì nhớ sai công thức, chả hiểu đầu óc không thông thế nào mà lúc cuối giờ vẫn không phát hiện ra, về nhà mới ngẫm ra quá muộn :((. Chả biết các phần khác có bù vào được không :(
Mà bạn làm bài tốt không?

Vì nhớ sai công thức, chả hiểu đầu óc không thông thế nào mà lúc cuối giờ vẫn không phát hiện ra, về nhà mới ngẫm ra quá muộn :((. Chả biết các phần khác có bù vào được không :(
cũng bt cậu ạ. toàn làm theo cảm tính. chả biết đúng hay sai nữa :)))

ôi c ơi c giống t :( đầu óc lúc ấy bị ngu đột xuất ấy, t nghĩ đến đúng cthuc còn tính ra xong cuối cùng lại qdinh dùng cái khác :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên