Mình 30 tuổi định nộp vị trí hỗ trợ TD hoặc trợ lý QHKHCN, kinh nghiệm làm 7 tháng KHDN VIB không biết có nhận không nhỉ, cao chỉ có 1m66.có bạn nào biết tư vấn dùm
a có kn KHDN thì nên dky làm KHDN chứ ạ. Còn HT và QHKH là back và front office, tính chất cviec rất khác nhau, a nên xem xét kỹ.

Nộp CV để họ thu thập thông tin à. Đợt trước mình nộp nhưng ko thấy phản hồi gì, nay tự nhiên điện thoại hiện TP chúc mừng sinh nhật quý khách, mà em có dùng dịch vụ gì của TP đâu. ảo diệu thật

Hình như đúng thế luôn bạn ạ, như cái vị trí Hỗ trợ tín dụng bên Hội sở, mình có nộp hồ sơ mà cứ thấy gia hạn nộp hồ sơ hoài luôn, đầu tiên hạn là cuối tháng 3, rồi qua 5/5 rồi h lại là 5/6, tình hình này chắc gia hạn mãi ko thôi rồi :)). Mà trc mình còn có bạn TPbank gọi đến hỏi có nhu cầu j ko. Giờ bạn nói mình mới để ý thật :|

Nộp CV để họ thu thập thông tin à. Đợt trước mình nộp nhưng ko thấy phản hồi gì, nay tự nhiên điện thoại hiện TP chúc mừng sinh nhật quý khách, mà em có dùng dịch vụ gì của TP đâu. ảo diệu thật
Khi bạn đến nộp hồ sơ có thể đã gặp các bạn Sale của TP, các bạn ấy mượn CMT của bạn để mở TKTT TP thôi, đây cũng là 1 chỉ tiêu của các bạn ấy, k liên quan gì đến ngân hàng cả. Còn chuyện tuyển liên tục thì có nhu cầu thì tuyển thôi, TP vẫn đang mở rộng mà, đợt này làm ăn cũng tốt lên nhiều. Còn chuyện thu thập thông tin m cũng k thấy cần thiết phải khó chịu lắm, thỉnh thoảng thì cũng có bị gọi điện tư vấn, nhưng k nghe thì thôi chứ m cũng chưa bao giờ gặp các bạn gây khó chịu nhiều, kể cả bảo hiểm hay đa cấp, nhiều khi còn lưu lại số các bạn ý mà cũng có lúc dùng đến đấy :D

yêu cầu độ tuổi 25-28, em mới 22, mấy tháng nữa mới có bằng tốt nghiệp thì có apply được không mấy anh chị?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,565
Thành viên mới nhất
thienan0402
Back
Bên trên