cũng k có j nhiều để chia sẻ ý :( t vào tự giới thiệu bản thân xong thì các anh chị ấy hỏi 1 số điểm trg cv, cv cũ, xong vì t có nhiều cv liên quan đến bán hàng (k fai ở bank) nên hỏi xoáy vào là yếu tố j qtrong nhất ở ng bán hàng. t trả lời như t nghĩ nhưng họ k hài lòng, còn chê bai kiểu trg lớp h đào tạo chán thế. 4ng thì có 1 chị hỏi nhiều và khó tính nhất thôi, mà thái độ của chị ấy như kiểu mình nói j chị ấy cũng sẽ bảo là sai ấy. hay là họ thử thái độ khi bị kh vặn vẹo khó tính nhỉ. t thì vẫn bt, sau khi nói hết những j mình nghĩ mà k dc hg ứng thì t bảo quan điểm mỗi ng mỗi khác, và t chưa làm bank nên chưa biết bank thì ntn thôi. cơ bản pv dc 7p ý nên hơi thất vọng. giống pv sơ loại hơn, vì câu hỏi cũng ít mà k chi tiết nvu hay spham ý. nếu chỉ pv sơ loại thì còn hợp lý. thấy mấy bạn trc mình vào cũng đều nhanh thế.

ai có kqua nhớ hô lên cả làng chúc mừng nha
bạn ơi sau bao lâu bạn có kết quả pv vậy.Bạn gặp hội đồng giống t rồi,ôi cái chị ấy quá là kinh khủng, chị ấy còn mời t ra ngoài sau khi ns câu trả lời t sai.nhưng may t chày cối đc.ns câu gì cũng bắt bẻ kiểu là mình sai rồi.chưa bao giờ đi pv mà vã mồ hôi như thế.

Có kết quả từ 2 tuần trước rồi mà bạn...tớ có mail báo fail rồi xong hôm sau lại dược gọi đi pv lần nữa nhưng tớ từ chối không đi :)

Có ai ms vào đợt này tiết lộ mình biết vấn đề lương ms vào và môi trường TPbank không ah.vị trí nvkhcn

bạn ơi sau bao lâu bạn có kết quả pv vậy.Bạn gặp hội đồng giống t rồi,ôi cái chị ấy quá là kinh khủng, chị ấy còn mời t ra ngoài sau khi ns câu trả lời t sai.nhưng may t chày cối đc.ns câu gì cũng bắt bẻ kiểu là mình sai rồi.chưa bao giờ đi pv mà vã mồ hôi như thế.
khoảng 4-5 hôm thì phải, tính ngày làm việc nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back