Topic tổng hợp kinh nghiệm phỏng vấn vào BIDV

Mạn phép lập topic này vì ngày biết điểm đã cận kề, ai tự tin vào vòng trong hoặc ai đã có kinh nghiệm pv vào BIDV thì chia sẻ cho mọi người nữa. Tự tin để ôn tập trước sẽ có kết quả tốt. Mặc dù m tự tin nhưng kết quả chưa chắc đã như mong muốn nhưng vẫn muốn lập topic này, các bạn đừng ném gạch nha:">
Không chuẩn bị có nghĩa là bạn chuẩn bị cho sự thất bại!!!

mình thi ở HCM @@ ôn gì đây? AV qên sạch rồi
Theo mình thì ôn một số câu thường gặp trong pv như giới thiệu bản thân, điểm mạnh, điểm yếu, tai sao lại nộp đơn vào vị trí này và NH này?,giới thiệu về BIDV, giới thiệu về quê hương có những danh lam thắng cảnh nào? Bạn tập trả lời những câu đó bằng TA trước sẽ đỡ lúng túng. Mình thấy cty, hay NH đều sẽ có hỏi những câu đó. Chúc bạn pv tốt.

Theo mình thì ôn một số câu thường gặp trong pv như giới thiệu bản thân, điểm mạnh, điểm yếu, tai sao lại nộp đơn vào vị trí này và NH này?,giới thiệu về BIDV, giới thiệu về quê hương có những danh lam thắng cảnh nào? Bạn tập trả lời những câu đó bằng TA trước sẽ đỡ lúng túng. Mình thấy cty, hay NH đều sẽ có hỏi những câu đó. Chúc bạn pv tốt.
ui, thank bạn chantreo89, moh g chuyển từ văn tiếng việt sang Av với mình cũng là vấn đề :((

Mình sợ nói bằng tiếng việt cũng đã run rùi nữa là tiếng anh, muốn trả lời pv bằng ta thì phải cực tự tin, tâm lý phải thật tốt:-B

mình thấy chí có chi nhánh tại 2 thành phố lớn Hà Nội và tp. HCM mới có 1 câu tiếng Anh thui, còn cn tỉnh ko có đâu, nc lại còn xoáy vào nghiệp vụ hơn! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên